Mafunzo wanayo toa polisi kwa wanafunzi ni uhuni tu

Mafunzo wanayo toa polisi kwa wanafunzi ni uhuni tu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Posts
13,262
Reaction score
18,713
Nimeona clip police wakifundisha kwa vitendo sehemu ambazo watoto hawatakiwi kuguswa yaani matakoni, mbele pale makao makuu na kwenye saa 6 kifuani.

Ufundishaji huu kwangu mimi ni uhuni tu kwa sababu hauna tija zaidi ya kuelimisha tabia zisizofaa.

Watoto wanatakiwa kufundishwa haki zao, haki ya kuwa na maamuzi, kutoa ruhusa, kumoa mtu ruhusa etc.

Watoto wanatakiwa kufindishwa kwamba wana haki kukataa kushikwa sehemu yeyote ya mwili na mtu yoyote.

Sio tu matako, sehemu yoyote ya mwili haipaswi kuguswa kama mgusaji hajapewa ruhusa..

Watoto wanatakiwa kujua haki zao na haki ya kutoa maamuzi..
 
We unafikiri mtoto huwa hajui? Watoto wanajua mambo mengi sana dawa ni kumchana live kuwa ukitaka kushikwa kataa na utoe taarifa Sasa wewe kinacho kufanya upanic ni kipi?

Watoto wanaanza kucheza kibaba na mama wakiwa na miaka 5 na wanajua baba huwa analala na mama unafikiri kuna watu huwa wanafundishwa hayo yote?

Dawa ya mtoto ni kumchana ukweli kuwa tabia hizi na hizi hazifai ukiona mtu anataka kukushika sehem hii na hii toa taarifa baas.
 
Trust me hii ni nzuri sana kwa watoto
Watoto huwa wana kumbuka vitu ambavyo vilifundishwa kwa action kuliko kuandika au kusomewa walahi!
 
Back
Top Bottom