Mafundi wazuri wa friji!

Mafundi wazuri wa friji!

Carina

Senior Member
Joined
Jan 4, 2011
Posts
194
Reaction score
71
Habari za leo wanandugu,

Nina friji yangu kila nikiiwasha tu umeme unazima nyumba nzima (circuit Braker inafanya kazi yake)nikatafuta fundi wa kwanza akasema compressor ina matatizo, nikaona ngoja nitafute fundi wa pili naye akasema compressor ina matatizo. katika kuulizia ulizia kwa washkaji nao wakasema inaweza ikawa kweli compressor imekufa au inawezekana ni kidude kidogo tu kwenye compressor hakifanyi kazi ni cha kubadilisha tu sio lazima ununue compressor nzima.

Kufika hapo naona kama sijaelewa vizuri, hivyo nimekuja jamvini kupata ushauri safi najua huku kuna wataalam sana wa mambo ya friji wa kunielekeza kwanza ni wapi wanapatikana mafundi wazuri wa friji na kama ikatakiwa ninunue compressor ni wapi wanauza compressor za friji za uhakika (Original)

Kuna kitu kinaitwa Fridge Guard nasikia ni nzuri sana kuliko stabiliser kwani mimi nilikuwa natumia stabiliser lakini ndio hiyo imeua compressor.

Ushauri jamani
 
sasa mkuu,utasaidiwa vipi huku hujataja hata sehemu ulipo!?kwa ushauri wangu sikushauri uende mwenyewe kununua compressor,kwani ikibuma huwa wanakuwa wagumu kubadilisha,unachotakiwa kufanya tafuta fundi aje aiangalie,then atajua size yake,mwende naye dukani ye mwenyewe ndio achague ili akaifunge,na huwa ni juu yake ikibuma,atairudisha wanampa nyingine yeye kama fundi,kwani mafundi wengine wanakuwa wahuni wanakwenda kununua,zile zilizokatwa,hivyo haitadumu sana,na mala nyingi usitafute fundi ambaye hana ofic'kwani friji huwa zinasumbua sumbua hata pale zinapokuwa zimetengenezwa,kabla haijatulia.
 
Watafute hawa jamaa ni ghali lakini wazuri sana

DESCOL Refrigeration & Air conditioning wapo Ilala
kama upo Dar.

simu yao 0715 414161
 
Jamani Mina Friza Kubwa,jamani Inaunguruma,ila Haigandishi Maji Yanakuwa Ya Baridi Sana,na Vibarafu Ila Hayagandi,
 
Back
Top Bottom