madam d
JF-Expert Member
- Jul 31, 2014
- 477
- 135
Uyo fundi sio mtaalamu kbsa, yani anakosea vipimo kisa tumbo??
Atakuwa mwanafunzi huyoo!!
Uyo fundi sio mtaalamu kbsa, yani anakosea vipimo kisa tumbo??
....ungenambia pull ups maana push ups ni kuwaoneaa tu!!
umeona eeh!!Atakuwa mwanafunzi huyoo!!
umeona eeh!!
Hahaa kitambi changu kinaendana na shepu yangu
SheeedaahKuna fundi nguo amehojiwa na ITV leo na kutaja tatizo kubwa linawalowakabili mafundi wengi ni matumbo makubwa waliyonayo wanawake, ambayo husababisha vipimo kukosewa wakati wa kushona.
Ushauri:Kina dada fanyeni mazoezi mpunguze matumbo. Mchana mwema.
Mmhhh! Avatar yako inatisha!!!!!Uyo fundi sio mtaalamu kbsa, yani anakosea vipimo kisa tumbo??
shepu ya jongoo au ?
Kweli kbs, wanawake wa
now days matumbo yanawaharibu sn. Huwa najiuliza yanatoka wap? mbona
wazamani hawakuwa nayo?
Mchagua tumbo si mshonaji....