Mafua mazito.


Marco Exavery

Marco Exavery

Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
27
Likes
5
Points
5
Marco Exavery

Marco Exavery

Member
Joined Aug 14, 2016
27 5 5
Habari,
Ndg mimi nimesumbuliwa na mafua sana nilikuwa na mafua makali nikatumia dawa top plus yakapungua lakini nikashangaa badaa ya siku kadhaa nikawa natoa makamasi mazito kwenye pua la kushoto tena makamasi yenye rangi ya kijani yenye harufu kali some time yamechukua muda sasa like 3 weeks .

Nitumie dawa ngani jamani.
 

Forum statistics

Threads 1,251,701
Members 481,836
Posts 29,780,830