Mafisadi ni Vichaa -Nape | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi ni Vichaa -Nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Mar 18, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Katibu mkuu wa uenezi wa ccm amefananisha watuhumiwa wa ufisadi sawa na vichaa
    SOURCE: Tanzania Daima ya leo ukurasa wa kwanza
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tumechoshwa na kelele zake huyu, hana lolote mbele ya mafisadi.
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Aendelee kujipotezea mda
     
  4. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Anadhungumzia mafisadi wapi tena? kwani ufisadi si umeisha ccm au? naomba mwenye taarifa za kina anipatie hapa
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapana. kichaa hajui alitendalo na
    hawezi kuwajibishwa kwa vitendo vyake. mafisadi wanajua walitendalo na tunataka wawajibishwe kwa waliyoyatenda.

     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,486
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Mafisadi wanaendeshwa ndani ya cruiser v8,nae pia anapanda v8.tofauti ipo wapi?awaseme hadharani kama mengi,slaa
     
  7. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyu kijana Nape hawawezi mafisadi siku 100 bado hazijaisha? Ni mnafiki tu na mroho wa madaraka. Historia yake ya kisiasa inaenda kukoma 2015 baada ya hapo jina hilo litafutika kama la Mzee Makamba na Mangula. Kama angekuwa na ubavu serikali yake ndio inayoongoza nchi na chama tawala wanayo dola yote kwa nini wameshindwa kufanya chochote. Ameishiwa huyo dogo.
     
  8. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 577
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    Nape mdogo wangu, nakushauri ujifunze ukimya maana kauli zako hakuna hata moja iliyowahi kuwa real. Mara tunawapa siku 100, mpaka leo ziiii. Tumewapa muda wajipime, kwanza hao mafisadi ni kina nani maana naona kama mnapigana na kivuli chenu wenyewe au ndio mambo ya kuby time ili watanganyika wasahau? Mmechemka vibaya bora ukae kimya kaka ubakize shughuli zako za kawaida ndani ya chama maana huku nje huna ushawishi tena kama huamini jifanyie tathmin
     
  9. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,408
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    Namsikitikia sana NAPE, haoni wenzake Ole Sendeka na Anne Kilango wameshapiga kimya.

    Hivi Kweli Nape Anaifahamu ile list of shame iliyotolewa na CDM pale Mwembe Yanga mwaka 2007?

    Nani wale tena.... Ndo vichaa au wengine...
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Another crapp from the stupidest leader in ccm
     
  11. v

    vngenge JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yeye ndo chama chake kimeshika dola alafu analalamika mafisadi wengine wsio na dola wasemeje?, kwanza afafanue nini maana ya ufisadi, nani fisadi na fisadi anastahili adhabu gani. Kusema saaaana bila vitendo wakati ww ndo umeshikilia dola inafika mahali watu hawakuelewi
     
  12. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,489
    Likes Received: 429
    Trophy Points: 180
    Nimeifurahia hiyo superative ya stupid!!!!
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,331
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Nape ni jogoo wa shamba, hawezi kuwika mjini...

    Kama mwanaume aende uwanja wa mapambano kule Arumeru akakutane na wanaume wenzake sio kwenda kwenye viwanja vya mchangani kwenye mechi za kitoto
     
  14. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    If " fisadi = vichaa" we know nape = kichaa therefore nape = fisadi as well, te te te kwi kwi kwi .........
     
Loading...