Mafisadi kunyongwa hadharani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi kunyongwa hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mungi, Apr 19, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkulo awe wa kwanza kunyongwa hadharani, wananchi tukishuhudia kupitia TBC.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kama sheria ya kuwanyonga haipo itungwe na bunge kwa mpango wa dharura maana wezi wa mali umma wanazidi kwa kasi ya hatari
     
Loading...