Jumanne Mkota
JF-Expert Member
- Jan 25, 2012
- 3,011
- 1,793
Ina maana kaz wanayofanya TISS ya kuwanunua kina lipumba ghal ni 0 - o
Madiwani wote wa CCM manispaa ya Tabora leo wamejiunga na CHADEMA
![]()
Regina umeleta habari njema sana. Pongezi kwa wote nanaojitambua. Karibuni Chadema. Pipoooooooooozzzzzzz!!!!!Madiwani wote wa CCM manispaa ya Tabora leo wamejiunga na CHADEMA
![]()
Watazikumbuka nafasi zao baada ya October,
Hivi hawa nyumbu hua wanahama baaada ya kukatwa au?
Lazima CCM iondoke hata iweje
Chama Cha mafisadi 50 years nothing has been done so far since our independence!
October kitaeleweka tuu
Hivi hawa nyumbu hua wanahama baaada ya kukatwa au?
Hakuna tena madiwani baada ya mabaraza yote ya madiwani kuvunjwa kusubiri uchaguzi mkuu....msitudanganye kama DJ wenu alivyowatapeli kwa kuuza chama...
Lazima CCM iondoke hata iweje
Chama Cha mafisadi 50 years nothing has been done so far since our independence!
October kitaeleweka tuu
Dada yangu usitake kujidanganya Tabora hatuna Chadema hao watu wanapima upepo tu!! bora waende ACT !!