R Regina1 Senior Member Joined Apr 1, 2015 Posts 106 Reaction score 85 Aug 6, 2015 #1 Madiwani wote wa CCM manispaa ya Tabora leo wamejiunga na CHADEMA
R Regina1 Senior Member Joined Apr 1, 2015 Posts 106 Reaction score 85 Aug 6, 2015 Thread starter #2 Lazima CCM iondoke hata iweje Chama Cha mafisadi 50 years nothing has been done so far since our independence! October kitaeleweka tuu
Lazima CCM iondoke hata iweje Chama Cha mafisadi 50 years nothing has been done so far since our independence! October kitaeleweka tuu
K kibenya JF-Expert Member Joined Nov 23, 2010 Posts 383 Reaction score 134 Aug 6, 2015 #3 hii sasa sifa
mchambuzixx JF-Expert Member Joined Nov 11, 2011 Posts 1,292 Reaction score 946 Aug 6, 2015 #4 duuuu hatariiii
BABU KIDUDE JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 1,587 Reaction score 918 Aug 6, 2015 #5 Ipo siku ipo inakuja
Mpiganji mashuhuri Senior Member Joined Jul 12, 2015 Posts 115 Reaction score 51 Aug 6, 2015 #6 Regina1 said: Madiwani wote wa ccm manispaa ya tabora leo wamehama ccm na wamejiunga na chadema Click to expand... PEOPLEEEEEEES tupe chanzo cha taarifa mkuuu.
Regina1 said: Madiwani wote wa ccm manispaa ya tabora leo wamehama ccm na wamejiunga na chadema Click to expand... PEOPLEEEEEEES tupe chanzo cha taarifa mkuuu.
Ngonidema JF-Expert Member Joined Jul 30, 2015 Posts 2,775 Reaction score 2,750 Aug 6, 2015 #7 Daaa!! Sir God yupo na Ukawa kiukweli... Mmoja anatoka Makundi yanaingia
Ryaro wa Ryaro JF-Expert Member Joined Oct 4, 2010 Posts 2,659 Reaction score 1,430 Aug 6, 2015 #8 Piga Bado Kufa CCM Nyangau (Fisi).
Tressa JF-Expert Member Joined Mar 2, 2013 Posts 954 Reaction score 1,046 Aug 6, 2015 #9 Hahaaa chezea kukatwa wewe,kazi wanayo
Trustme JF-Expert Member Joined Jan 7, 2011 Posts 1,169 Reaction score 349 Aug 6, 2015 #10 Sasa mambo ndo yanatakiwa kuwa hivi! UKAWA Bravoooo!
M Manyerere Jackton JF-Expert Member Joined Dec 11, 2012 Posts 2,438 Reaction score 4,465 Aug 6, 2015 #11 Si bure.
Mr Hero JF-Expert Member Joined Jun 11, 2015 Posts 5,540 Reaction score 7,464 Aug 6, 2015 #12 Watazikumbuka nafasi zao baada ya October,
S sawa JF-Expert Member Joined Nov 22, 2010 Posts 2,752 Reaction score 932 Aug 6, 2015 #13 Chanzo ni nini?
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,305 Reaction score 16,744 Aug 6, 2015 #14 Sawa...wakikatwa huko itakuwaje...wasigombee
M Mpanzi JF-Expert Member Joined Jan 11, 2011 Posts 785 Reaction score 441 Aug 6, 2015 #15 Madiwani? hivi mabaraza si yamevunjwa na kura za maoni tayari?
F FUSO JF-Expert Member Joined Nov 19, 2010 Posts 36,507 Reaction score 45,128 Aug 6, 2015 #16 Msiondoke wote makamanda, wengine mbaki humo humo ili iwe rahisi kumwangamiza adui mkiwa within. Kumbukeni Mzee kasema ushindi ni asubuhi.
Msiondoke wote makamanda, wengine mbaki humo humo ili iwe rahisi kumwangamiza adui mkiwa within. Kumbukeni Mzee kasema ushindi ni asubuhi.
Jumanne Mkota JF-Expert Member Joined Jan 25, 2012 Posts 3,011 Reaction score 1,793 Aug 6, 2015 #17 Mwanangu unamuuliza mgambo kirungu? Ccm al marhuum mkuu sawa said: Chanzo ni nini? Click to expand...
Mwanangu unamuuliza mgambo kirungu? Ccm al marhuum mkuu sawa said: Chanzo ni nini? Click to expand...
mgt software JF-Expert Member Joined Nov 1, 2010 Posts 13,789 Reaction score 7,181 Aug 6, 2015 #18 Misifa sass chadema itaiua na Leo tenant
Vitaimana JF-Expert Member Joined Nov 2, 2013 Posts 3,531 Reaction score 1,570 Aug 6, 2015 #19 Chilisosi said: Hivi hawa nyumbu hua wanahama baaada ya kukatwa au? Click to expand... Hivi wewe kenge kwani wamekwambia wamekatwa!
Chilisosi said: Hivi hawa nyumbu hua wanahama baaada ya kukatwa au? Click to expand... Hivi wewe kenge kwani wamekwambia wamekatwa!
R Regina1 Senior Member Joined Apr 1, 2015 Posts 106 Reaction score 85 Aug 6, 2015 Thread starter #20 CHADEMA in Blood ukarasa wa facebook Mpiganji mashuhuri said: PEOPLEEEEEEES tupe chanzo cha taarifa mkuuu. Click to expand...
CHADEMA in Blood ukarasa wa facebook Mpiganji mashuhuri said: PEOPLEEEEEEES tupe chanzo cha taarifa mkuuu. Click to expand...