Madiwani cdm na ccm wazichapa kavukavu katika kikao cha full council jiji la mbeya 29/11/2013


Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
Katika sintofahamu inayopelekewa na siasa za kukosa uvumilivu ambayo ndiyo sifa pekee duniani kwa mwanasiasa kuvumiliana na kugombana kwa hoja iliingia doa na hatimae kikao kuvunjika baada ya madiwani wakiongozwa na wahemiwa kutoka mwakibete, ilemi, sinde, na nsalaga (danger coy cdm) na kwa upande wa pili kutoka kata ya mabatini, itagano nk (chale coy ccm). hoja ya msingi ikiwa ni kutaka kujua kiasi kilichotumika kwa ziara ya wajumbe (4)waliokwenda china kitu ambacho kilikuwa kikifukuta kwa mda mrefu na kupelekea barua kutawanywa mpaka kwa usalama wa taifa, mkuu wa mkoa nk kabla hata ya full council hiyo. la msingi wanambeya ni hoja inaweza kuwa na mshiko lakini to be objective kwanza watwambie je kulikuwa na umuhimu wa ziara hiyo? na kama hakukuwa na umuhimu je baraza liliidhinisha vipi ziara hiyo? na kama kulikuwa na umuhimu yawezekana vipi ukaona ni gharama?
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,373
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,373 187 160
Katika sintofahamu inayopelekewa na siasa za kukosa uvumilivu ambayo ndiyo sifa pekee duniani kwa mwanasiasa kuvumiliana na kugombana kwa hoja iliingia doa na hatimae kikao kuvunjika baada ya madiwani wakiongozwa na wahemiwa kutoka mwakibete, ilemi, sinde, na nsalaga (danger coy cdm) na kwa upande wa pili kutoka kata ya mabatini, itagano nk (chale coy ccm). hoja ya msingi ikiwa ni kutaka kujua kiasi kilichotumika kwa ziara ya wajumbe (4)waliokwenda china kitu ambacho kilikuwa kikifukuta kwa mda mrefu na kupelekea barua kutawanywa mpaka kwa usalama wa taifa, mkuu wa mkoa nk kabla hata ya full council hiyo. la msingi wanambeya ni hoja inaweza kuwa na mshiko lakini to be objective kwanza watwambie je kulikuwa na umuhimu wa ziara hiyo? na kama hakukuwa na umuhimu je baraza liliidhinisha vipi ziara hiyo? na kama kulikuwa na umuhimu yawezekana vipi ukaona ni gharama?
fafanua kidogo ni akina nani walikwenda trip hiyo ?? na kwanini hawataki kusema ni kiasi gani kilitumiwa kwani pesa hizo ni za wananchi na si zao. madiwani wanayo haki ya ku question matumizi kwa niaba ya wananchi .
 
M

mavuno nyamanoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
592
Likes
5
Points
0
Age
49
M

mavuno nyamanoro

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
592 5 0
Sijakuelewa
 
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
2,463
Likes
852
Points
280
Steven Robert Masatu

Steven Robert Masatu

Verified Member
Joined Aug 7, 2009
2,463 852 280
Jamaa kapost haeleweki ili ijulikane tete ndo kawa wa kwanza kupost. Hana details za kutosha mradi kapost
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Siasa za kupigana za kishamba sana lakini pia hueleweki vizuri mimi nashindwa kujua nani kaanzisha ugomvi na hiyo ziara ya china imesababisha vipi wapigane.
 

Forum statistics

Threads 1,249,654
Members 480,983
Posts 29,706,325