Madini yenye thamani (Blue Copper) yagundulika Tunduru!

Madini yenye thamani (Blue Copper) yagundulika Tunduru!

Subiri kidogo utasikia tunajenga reli toka Tunduru kwenda Dar
 
Hi nchi tajiri wa asili, ila hata mimi sijui kwa nini tunakuwa maskini
......Mkuu, hilo swali la kwanini tunakuwa maskini sio peke yako unayeshindwa kulijibu, hata JK mwenyewe alishawahi kuulizwa akasema hajui kwanini sisi ni maskini.
 
Si ingegundulika hapa A-town uone kama kitu ingeenda Dar ila wananchi wa Tunduru kaeni mkao wa kauli ya Pinda
 
Tatizo kubwa technologia tulionayo ni ndogo, kwani tunauza mali ghafi badala ya kuuza final products.
 
wakati huo huo mtanzania wa kawaida anaeishi juu ya huo udongo hana ela ya kununulia paketi ya chumvi.
 
Nahisi baada ya Congo nchi hii yaweza kuwa na maliasili nyingi.MUNGU tusaidie kuwa na ufahamu na kuchagua viongozi wenye hekima wanaoweza kulinda mali zetu.
 
Kama wanjuwa manufaa yake,basi nchi itapiga hatua.

Fiber is the best, ila copper ni a cheaper way to transfer data.Kwa maana hiyo internet services na tv pamoja na simu vinatakiwa viwe bei ya chini kabisa!yani iwe affordable kwa wananchi hata wale wasiokuwa matajiri.
 
Haya madini yangegunduliwa wakati Jk kaachia madaraka labda tungefaidi.

Wachina ndio watakaofaidika nayo.!!
 
Tuna makorokocho kichwani

Nakubaliana wewe 100%. Sioni sababu yeyote serikali ya wilaya kutowa miezi miwili BADALA ya kuisimamisha hiyo kampuni ambayo haijakamilisha taratibu za uchimbaji. Kwanini wanaendelea kuwapa hao waujumu uchumi wa nchi hii, muda wa kuendelea kuiba. Kuwapa miezi miwili ni sawa kuwapa nafasi nyingine ya kuendelea kutuibia madini. Huu ni utahaira!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.........
 
sasa hatuna bongo la kutuongoza kuyachimba na kutuinua kiuchumi. leadership mufilisi.....
 
mawazo mgando ndo chanzo cha jeshi kujikita katika shughuli za kilimo kale badala ya ku-embrace notion yake ya kujenga taifa kwa maana ya kutoka ktika kibox walichomo na kuingia maeneo kama hayo ili kujenga taifa. tanzania hoyeeeeee!
 
Madini yapo mtoa mada haelewi watu tuna viwanja zaidi ya ekeri300 hapo MBESA tumepanda mahindi cooper belt
 
Back
Top Bottom