Madini ya Kinywe!

Madini ya Kinywe!

Mbalamwezi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Posts
2,073
Reaction score
2,027
Umeshawahi kuyasikia madini haya?!mimi ndo nimeyasikia leo, yanapatikana Mirerani pia!Yanatumika kutengenezea mabetri ya magari yasiyotumia nishati ya mafuta!!Dah! Hili li nchi lina kila kitu jamani!!Kweli umaskini wetu upo kichwani mwetu!
 
Umeshawahi kuyasikia madini haya?!mimi ndo nimeyasikia leo, yanapatikana Mirerani pia!Yanatumika kutengenezea mabetri ya magari yasiyotumia nishati ya mafuta!!Dah! Hili li nchi lina kila kitu jamani!!Kweli umaskini wetu upo kichwani mwetu!
Ungeweka Acknowledgement kua umesikia kwenye taarifa ya habari ITV,
Kwa ufafanuzi zaidi hayo ndio madini ya Graphite
 
Hii nchi ingelikuwa ya waarabu ama wazungu uchumi wake ungelikuwa tishio kwa nchi zingine...lakini akina sisi fursa kama hizi hatujui kuzitumia...inasikitisha mno!
 
Ungeweka Acknowledgement kua umesikia kwenye taarifa ya habari ITV,
Kwa ufafanuzi zaidi hayo ndio madini ya Graphite
Acknowledgement ndo nini mkuu?!ooh!kumbe kinywe ndo graphite!
 
Back
Top Bottom