Ona Sasa
Member
- Jul 2, 2009
- 65
- 11
Tunayo Maeneo ya kuuza na kuwekeza yenye utajiri wa madini ya Copper Ore.
Kiwango kilichomo kwa asilimia ni 46%
PML 45 Zinauzwa
PML 10 Wanakaribishwa wawekezaji
N.B PML moja ni sawa na hectares 6 to 10
Mwenye nia au kujua connection, naomba tuwasiliana, hapa hapa au ni PM n.k
Kiwango kilichomo kwa asilimia ni 46%
PML 45 Zinauzwa
PML 10 Wanakaribishwa wawekezaji
N.B PML moja ni sawa na hectares 6 to 10
Mwenye nia au kujua connection, naomba tuwasiliana, hapa hapa au ni PM n.k