Madereva wa Harrier mna tabia moja, kujiamini kupitiliza

Madereva wa Harrier mna tabia moja, kujiamini kupitiliza

Hahaha.. Bongo hatari sana, walianza kuwasema madereva subaru, altezza, mark X kwamba ni wasumbufu barabarani, sasa wamehamia kwa harriers. BTW ndinga za vijana hizo na ujana maji ya moto acha tule bata maana hamna namna.
 
Dah.... hizo gari nikukuta inaendeshwa na mwanaume basi najua ni schoger tu [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Mkuu mimi nina BMW Bike

R1200 - speed 220km/h

Weee tangulia tuu ila ujue nikivuta wese sekund haipiti....

Nakupigia Overtake afu nakuwa niko kwa pembeni yako. [emoji621] [emoji621] [emoji621]
Usitambe sana ukinikuta na V8, LC200, Kilimo Kwanza!
Ni balaa!
 
imenikuta mara kadhaa nikiwa safarini madereva wa hiz harrier second generation kujiamini wanapenda wawe mbele muda wote...hata mlimani wana overtake..
Kumbe mabinti nao wana fujo barabarani. 😉😉😉
 
Mimi naendesha mkangafu Landrover 109 sasa wewe na kiharrier chako jipendekeze kuniovertake nakuuzia body ukome kuringa mjini hapa
 
Back
Top Bottom