Madereva wa bodaboda mwavumilia mengi, Khaaa!

Madereva wa bodaboda mwavumilia mengi, Khaaa!

Hapo anayevumilia ni dereva wa boda boda au mtembea miguu??
Ww wadhan kuendesha hiyo bodaboda huku akijua abiria wake "chupi mkononi" pana usalama kweli hapo? sidhani
 
Hapo ni kupiga magoti na kumuomba mungu
Tuombe kwa ajili gani? Waache hivohivo kama ni mauti nayawakute maana hata Mungu mwenyewe anawaona
d333d2f6b57629711c45048b782d942c.jpg
 
maana yangu ni kuwa huyo dada alifumaniwa ndio akachukua boda fasta ili asepe
Majanga haya [emoji15] [emoji15] [emoji15] na je alifumaniwa na mumewe ..... ama na mke wa mwenye mali alizokuwa akiiba ? ....
 
Ww wadhan kuendesha hiyo bodaboda huku akijua abiria wake "chupi mkononi" pana usalama kweli hapo? sidhani
Dereva wa boda boda akili yake kwa askari tigo tu. Hayo mengine mutaona nyinyi watembea kwa miguu.
 
Mm kuna yule boda anayemletaga demu wangu geto kiukweli hii kazi inahitaji moyo sana!
 
jf members wanaongezeka kila siku Mkuu, mwakajuzi nakumbuka ilikuja na content nyingine.
nasasa ameiketa na content nyingine, cha msingi were unatakiwa kuchangia kwa unachokiona yaliopita si ndwele.
ha ha ha ha
 
Back
Top Bottom