Madereva sio malaya msiwaandame

Madereva sio malaya msiwaandame

Nejad Rocket

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Posts
298
Reaction score
198
Nachukia sana watu wanao wasema madereva ni malaya wakati si kweli.Kama ni umalaya watu wengi kama vile wale wenye vipato vya kati na juu pia ni malaya sana watokapo kwa majumba yao.Sipendi muwaseme drivers mjiseme na nyie pia.Naruhusu wenye povu nitafulia nguo.
 
naomba niulize swali mtu kama ameoa halafu akapiga nyeto

atakua amemsaliti mkewe au vipi ??
 
Back
Top Bottom