Madeni ya watumishi yatalipwa mwaka Huu?

Madeni ya watumishi yatalipwa mwaka Huu?

Jamani naulizia wale watumishi wa umma watalipwa madeni yao? Maana Kuna mtumishi wa umma namdai hela nyingi,ananiambia Nisubirie watalipwa madeni yao,wanaojua wanijuze ni kweli?
Wamelipwa atakuwa anakudanganya, kuna jamaa nilikuwa namdai parefu kidogo kanilipa baada ya yeye kulipwa last week.
 
Pamoja sana..
Na mi janga ni hilo hilo naishi na watoto wawili mke wangu yupo anafanya kazi huko mbinga na mimi nipo mwanza, three years hatupo pamoja ndoa ipo mashakani hii imeniathiri sana,,hivi kuna uwezekano wa kuishtaki serikali kwa hili?
 
Sijasikia hata mbunge mmoja kuuliza kuhusu uhamisho, hatma yake ni nini? Na wala hakuna jibu/taarifa yoyote kuhusu swala hilo. Ptuuuu....


Wabunge wenyewe huwa wanaenda majimboni kutafuta kero za wananchi kweli? au wanazikuta humu JF? Sijawahi kuona mkutano wa mbunge wangu mwaka wa 30 huu.
 
Na mi janga ni hilo hilo naishi na watoto wawili mke wangu yupo anafanya kazi huko mbinga na mimi nipo mwanza, three years hatupo pamoja ndoa ipo mashakani hii imeniathiri sana,,hivi kuna uwezekano wa kuishtaki serikali kwa hili?
Sijui wanasheria wanasemaje katika hili japo nadhani kwa sasa sheria, taratibu na kanuni za kitumishi ziko likizo, rejea kutokuwepo kwa nyongeza ya mwaka na mengineyo uhamisho ukiwemo. Kwa sasa ni matamko tu. Tunatakiwa tufanye kazi tu. Naamini wanasheria wamo humu, nini maoni yao?
 
Mkuu wa kaya ndo msemaji hao wengn ni matamko tu huku waktegemea kusikia amri kwa mwajiri wao,
 
Nchi haina watumishi wa umma wanaojitambua...!! Wengi ni fyata upepo
 
Nchi haina watumishi wa umma wanaojitambua...!! Wengi ni fyata upepo
 
mzee wa rambirambi alisema atalipa baada ya kumaliza uhakiki..
hiyo alisema mwaka jana alipoenda BOT kuzuia malipo ya madeni ya watumishi..
mnafiki kidogo...
ila wewe usipolipa ni ka ta eti maneno mawili hayo..
kkkkkkk
 
Back
Top Bottom