Madawa ya kulevya TZ


M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
Hapo mwazo madawa ya kulevya tanzania yalikuwa yanatoka ktk nchi za Asia hasa pakstani, na kiasi kidogo kutoka nchi za amerika kusini peru na colombia na njia ilikuwa kupitia West Africa kwa wanao toa Amerika kusini then Tanzania.wasafirishaji wakubwa walikuwa wanatoa Tanzania kupeleka Africa kusini na ulaya.sasa leo tunasikia eti msanii kabeba madawa kutoka Sauz kuleta Tz.kuna ukweli hapo au ni kuchafuana tu na kutokujua ukweli?
 
sili

sili

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
302
Likes
116
Points
60
sili

sili

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
302 116 60
Hakuna ukweli wowote mkuu mbangubangu
 
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
2,054
Likes
632
Points
280
C

COPPER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
2,054 632 280
Hapo mwazo madawa ya kulevya tanzania yalikuwa yanatoka ktk nchi za Asia hasa pakstani, na kiasi kidogo kutoka nchi za amerika kusini peru na colombia na njia ilikuwa kupitia West Africa kwa wanao toa Amerika kusini then Tanzania.wasafirishaji wakubwa walikuwa wanatoa Tanzania kupeleka Africa kusini na ulaya.sasa leo tunasikia eti msanii kabeba madawa kutoka Sauz kuleta Tz.kuna ukweli hapo au ni kuchafuana tu na kutokujua ukweli?
Mkuu,katika hii biashara lolote linawezekana.
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,052
Likes
2,128
Points
280
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,052 2,128 280
East Africa has also become a key entry area for southwest Asian heroin destined for markets in East and South Africa. These areas are supplied by East and West African trafficking organizations as well as southwest Asian criminal groups operating out of India and Pakistan and, more recently, Afghanistan. These organizations rely to a large extent on commercial air, using both human couriers as well as air freight to conceal heroin consignments.
SOURCE
Heroin / Drugs / Crime areas / Internet / Home - INTERPOL
rest in peace mangwear...tumwache apumzike jembe
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,634
Likes
2,316
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,634 2,316 280
Vijana wa kitanzania wanaoshinda kwenye misafara ya shambani kila kukicha South Africa, Pakistan, India, Afghanistan, Nigeria, Turkey, Italy, Greece, na sehemu zingine tata basi hao ni wazungu wa unga. Wengi wao wanakwenda kubamiza unga huko wakifanikiwa wanakuja na magari kuuza kwenye show room na kujipatia pesa zao huku wengine wakisingizia wana biashara za kusafirisha mizigo n.k. ili tu kuwalostisha watu. Kwa kiasi kikubwa hapa kwetu serikali pia inachangia ili janga kwani hawa watu ni rahisi kuwapata maana biashara hiyo iko rampant kwa muda mrefu sasa na hao watu wanajulikana.
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Na hii biashara sidhani kama itakuja siku ikomeshwe na kupotea kabisa kwenye ulimwengu huu
 
K

Kamili Gado

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
387
Likes
4
Points
0
K

Kamili Gado

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
387 4 0
Hapo mwazo madawa ya kulevya tanzania yalikuwa yanatoka ktk nchi za Asia hasa pakstani, na kiasi kidogo kutoka nchi za amerika kusini peru na colombia na njia ilikuwa kupitia West Africa kwa wanao toa Amerika kusini then Tanzania.wasafirishaji wakubwa walikuwa wanatoa Tanzania kupeleka Africa kusini na ulaya.sasa leo tunasikia eti msanii kabeba madawa kutoka Sauz kuleta Tz.kuna ukweli hapo au ni kuchafuana tu na kutokujua ukweli?
Madawa ya kulevya hayana route maalum mkuu kwamba eti lazma yatoke sehem fulani yaende sehem fulani, yanaweza kutoka popote na kwenda popote kwa kutegemea urahisi wa kuyapitisha.
 
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
1,173
Likes
412
Points
180
T

The Gentleman Pirate

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
1,173 412 180
Mmmh,,a word!!!
 
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
325
Likes
0
Points
0
Age
48
A

ANC-KWA ZULU NATAL

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
325 0 0
Mmetumwa kumsafsha dogo sio kawalipa shilingi ngapi...South Afrca ndio lango kuu kwa sasa la kuingza madawa TZ ...mwsho wao umekarbia wataumbuliwa soon
 
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
806
Likes
208
Points
60
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
806 208 60
kwani madawa ya kulevya na madini ni biashara gani yenye faida
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,411
Likes
141
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,411 141 160
Wote naona Kama mnapiga kelele zisizo na maana/msingi......Bora mtu ukae kimya kama hujui unachokiongea au kuandika.
Ni sawa na ule msemo"Maskini siku zote huwa mwenye maneno mengi sana kuliko Tajiri"
Naamanisha kutokujua hii biashara inafanyikaje nafananisha na Umaskini,,Ila kuna watu wanaelewa hizi kitu zinakwendaje na katu hutawakuta wameweka post ama Comment humu.IAM JUST SAYING
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,702