Madawa ya kulevya hayafai, Daz Baba leo na jana

MPHINGU

JF-Expert Member
Oct 6, 2016
519
1,000
Tatizo la baadhi ya wasani kufikia kwenye kiwango hiki ni matokeo ya kukata tamaa kwa kudorora shugli zao za sanaa, bila kukumbuka kuwa mbali na Sanaa kuna kazi nyingine wanaweza kufanya na zikawaingizia kipato zaidi ya hiyo sanaa
 

Ze General

JF-Expert Member
May 10, 2014
1,477
2,000
Anakula faida huyo, watu wa dar wanashida maana unga unapatikana mtaani Sana, huku mikoani ni ganjaa na hamna anaeporomoka au kuchoka hivyo
 

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,968
2,000
Nakumbuka Afande Sele alisema Daz hatumii Unga isipokuwa Bangi sana na Viroba mbaya zaidi msosi ni wa manati. Na ndio maana anakuwa hivyo.

Ila Kiukweli Jamaa hana mwili tangu zamani.
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
21,690
2,000
jana nmepita ubungo mataaa nimemuona teja waziwazi anajidunga.. najiuliza mtu kama huyo akikamatwa ataje alipopata huo unga utakuwa mwanzo mzuri.
 

APEFACE

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
3,528
2,000
kama uliuona muhadhara wa jana ITV utajua kumbe madawa ni janga kubwa linaloitafuna DUNIA.....unga umekuwa chanzo cha vijana kushindwa kuisaidia jamii yao.....mkulu si asimamie hili swala mana imekuwa tatizo kubwa
 

screpa

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
9,407
2,000
washikaji walikuwa wakija kunigongea night kali,kamanda amka twende tukausake utajiri,hata kwa njia zile ambazo sio halali,nikakubali,nikawa silalii...
dash enzi hizo,m beat wa mheshimiwa majani.hatari sana
Jamaa alikuwa bonge la kipaji, ni zaidi ya Feruzi
 

Prince Kunta

JF-Expert Member
Mar 27, 2014
17,328
2,000
Jamaa ni Mbena wa Njombe ila sembe imembadilisha kawa kama msomali wa kwenye movie ya Captain philips
 

py thon

JF-Expert Member
Sep 11, 2016
2,469
2,000
jana nmepita ubungo mataaa nimemuona teja waziwazi anajidunga.. najiuliza mtu kama huyo akikamatwa ataje alipopata huo unga utakuwa mwanzo mzuri.
Mapusha wote wanajulikana police post
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom