Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaraka Nyerere aliukacha Mwenge Kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpinga shetani, Jan 6, 2012.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa Baba wa Taifa, Madaraka Nyerere aliukimbia 'Mwenge wa Uhuru' wakati yeye na kundi la watanzania wengine walipokuwa wanapanda mlima Kilimanjaro kuadhimisha miaka 50 ya Uhuru.

    Kipindi hicho pia wakimbiza mwenge walikuwa wakiupandisha mwenge kileleni na wangekutana na kundi la Madaraka kwenye summit.

    Mmoja wa watu waliokuwa na Madaraka amebainisha kuwa Mtoto huyo wa Kambarage alilazimika kusimamisha msafara wake ili kwanza mwenge uondoke kileleni ndipo nao waende.

    "Makongoro siyo msemaji sana yeye alitamka maneno machache tu ya kwamba "Huo Mwenge sio ule wa Baba yangu!"
     
  2. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha uongo nilikwepo kwenye msafara, na wala hakuzungumzia kabisa suala la mwenge kwa kuwa kila watu walikuwa na programme yao ya safari na hatukupanga kwenda au kuukuta mwenge kileleni.
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Daaah! Afadhali umemjibu hivyo. Tusubiri reaction yake sasa. Kuna sehemu amemnukuu Makongoro, Je, naye alikuwemo kwenye msafara?
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sorry nilimaanisha Madaraka siyo Makongoro.
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ok, rekebisha na post yako ya kwanza.
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ah nyinyi ndio wale wale waliodhaminiwa na serikali kupitia TTB kupanda mlima na posho juu ndio maana unapinga.
    si ajabu utapinga pia kuwa wapagazi waliowabebea mizigo nusura wafe kwa kulemewa huku ujira wao kwa siku zote 7 ukiwa mdogo kuliko posho yako ya siku moja kwenye ile safari.
     
  7. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    makuubwa!
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu mbona umenichanganya hapo mwisho,unamaanisha ni madaraka nyerere au makongoro nyerere?
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,597
    Likes Received: 2,129
    Trophy Points: 280
    mbona nasikia mwenge wenyewe haukufika kileleni? tupe habari kamili. Mia
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,036
    Likes Received: 7,061
    Trophy Points: 280
    mwenge haukufika mlimani..kama ulifika picha ziko wapi??????? Mwenye picha aweke hapa ..
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,909
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Nasikia haukufika kileleni ndio maana hata haikwenda live TBC kama ilivopangwa
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    sanaa nyingi kutwa kuzitumbua pesa za wavuja jasho
     
Loading...