Madaktari Tanzania hawajui kutumia twitter? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari Tanzania hawajui kutumia twitter?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by arigold, Feb 9, 2012.

  1. a

    arigold JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Watu wako ndani ya ukumbi mbona hatuoni tweets zao?

    mimi nataka nifuatilie hili sakata live tokwa kwa twitters mbali mbali

    Nauliza hata JF na akina Pasco, Halisi na wengineo tunaomba twitter coordination zenu tuwe tunapata live feeds

    including pictures

    kama hamwezi muulizeni Invisible awasaidie maana hakuna namna zaidi ya kubebwa bebwa tuu
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,135
    Likes Received: 6,630
    Trophy Points: 280
    wasomi wengi hawajui kutumia hivi vitu.
     
  3. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mamndenyi umefanya wapi huo utafiti wako hadi uje na majibu mepesi kiasi hicho?No research no rights to speak kajipange upya ndo uje na huo usemi wako
     
  4. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 16,394
    Likes Received: 8,528
    Trophy Points: 280
    hili nalo ni ombwe.wasomi wengi hawawezi kutumia mitandao ya kijamii.wanadhani kukokamaa na ma-handouts ndio mwisho wa ujuaji,
     
  5. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani kila daktari ana "smartphone" au ana simu yenye uwezo wa kutumika kwenye Internet? Fikiria kabla hujaandika.
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 5,105
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    tunatumia manual na brain works zaidi kuliko electronic zaidi. Hayo mambo mengine hata watu waliosoma computer science yanawazingua.
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,653
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Hata mimi twitter naingia mara mojamoja.. Ninawafollow watu 12 hivi,wanaonifollow ni watatu tu..
    Kule kunafaa sana ukiwa maarufu... Au public figure...

    Ila hii nayo si hoja sana...,labda mazoea ya watu...

    Wajua mle hakuko arranged as a special row,and column for forums... Kwa hiyo ukizoea JF mle utaingia mara chache sana..
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,522
    Likes Received: 19,945
    Trophy Points: 280
    hata wabunge wengi wa ccm hawajui..hata mama lwakatare anajua zinaharibu watoto
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,601
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mshahara wenyewe sh. ngapi mpaka niwe na smart phone!? Nawe mleta mada acha ushamba, updates zilikuwa za kumwaga kule facebook (mtandao user friendly hata kwa wasio wasomi au wajuzi wa mitandao) kwenye page ya MAT, we umekomalia twitter tu!
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,653
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Asante Riwa..
    Sio Alumni?

    Nataka kui-add..
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,227
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Kwani twiter inatibu ugonjwa gani?, nataka nijue ili nikainunue, na inapatikana kwenye pharmacy ipi?, naomba mnijuze.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    afadhali... mleta mada analeta zile za malkia wa france aliyesema kama hakuna mikate watu wale keki!!! afterall kazi ya dokta ni kutibu na sio ku-tweet, watu wa IT, marketting, social addicts na wengine inaweza kuwa sawa zaidi
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,920
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wanajua sana kutumia ila kuna baadhi ya info hazitakiwai kuwafikia mamluki wa serikali,kwa hiyo inawezekana wanatumia old school means of communication.nadhani hii ndio siri ya kukomaa kwa wiki mbili dhidi ya propaganda za serikali.
     
Loading...