Dharra
JF-Expert Member
- Jun 23, 2017
- 1,661
- 2,975
Mwaka Fulani Rafiki yangu mmoja aliamua kuacha kazi baada ya kutokuwa na maelewano na bosi wake kwa muda mrefu. Akahangaika wakamlipa kiinua mgogo chake, akaanzisha biashara ya kuuza Mbao pale buguruni na aliamua kukomaa kweli maana alikuwa anafanya kazi kuanzia kumi na mbili na nusu asubuhi hadi saa nne usiku. Mimi pia kwa kipindi hiko niliajiriwa na kampuni fulani pale Tazara, nilijiwekea malengo ya kumsapoti rafiki yangu walau kwa maongezi, sasa kuanzia saa kumi na moja jioni nilikuwa nae hadi saa nne usiku anapofunga kazi. Miongoni mwa tuliokuwa na mazoea nao pale Bunguruni ni dada mmoja mrembo kutoka Arusha ambae ukiambiwa anajiuza hotokaa uamini hata siku moja kwa jinsi Mungu alivyombariki uzuri wa sura na mwili, tukamchukulia kama Rafiki na bila ya matamanio, tulimshawishi sana aachane na kazi ile bila ya mafanikio. Siku moja akatusimulia jinsi shefa mmoja akiwa na Rafiki yake walivyombeba kwenye Prado hadi Mbezi Beach saa sita usiku. kufika huko wakiwa wawili na mwenzake walivyowekewa mitutu ya Bastola na kuamriwa kuosha maiti na kisha kuivalisha suti. Walikuja kutupwa Ubungo saa 11 Alfajiri na hawakulipwa hata senti. Sasa wiki hii inaendelea Rafiki yangu mmoja aliepo UK amenisimulia jinsi alivyopiga simu kwenye escort agency moja UK na kuomba dada poa mmoja walau aje ghetto kumpikia chai na kumpa kampani baada ya kuugua mafua makali sana kwa masharti ya kutokufanya ngono. Ananisimulia kuwa alipata treatment nzuri sana mpaka akamkumbuka Mama yake home Kinondoni jinsi alivyomlea kwa mapenzi makubwa akiwa mtoto. Najiuliza hapa Ndugu zetu hawa wakiwa kwenye kazi zao huwa wanakabiliana vipi na changamoto kama hizi kumridhisha mteja?