Mada maalumu ya wanywa pombe kali

Mada maalumu ya wanywa pombe kali

salaam wakuu
Mimi binafsi napenda sana pombe Kali sababu zina faida nyingi mno kwenye mwili wa binadamu
najua pia kuna wengi wanapenda pombe Kali humu
karibu
Nenda Muhimbili na Aga Khan, watu wenye maradhi ya figo wanaongezeka kwa sababu ya hizo pombe kali.
Wengi wetu hatujui namna ya kuzitumia,sharti mojawapo ni kula mlo kamili na kunywa maji mengi.
 
Mkuu endelea tu kuunguza maini yako,hizo pombe ni hatari sana kupata liver cirrhosis,
Kaa chini,Tafakari,kisha jihurumie.
 
salaam wakuu
Mimi binafsi napenda sana pombe Kali sababu zina faida nyingi mno kwenye mwili wa binadamu
najua pia kuna wengi wanapenda pombe Kali humu
karibu
UNALIHARIBU HEKALU LA MUNGU KWA KUUNYWESHA POMBE. WENGI WALISHATOKA HUKO WAMEPATA UWEZO WA KUACHA POMBE KWA JINA LA YESU
 
Back
Top Bottom