Mada kuu ilikuwa nini hapa?

Mada kuu ilikuwa nini hapa?

jchofachogenda

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2012
Posts
537
Reaction score
123
Kutoka kushoto ni waziri wa ujenzi John Magufuli,Mama yake Magufuli na Rais Jakaya Kikwete.Unahisi waliongelea nini hapa?
 

Attachments

  • 097.JPG
    097.JPG
    45.7 KB · Views: 256
Nashukuru sana mwanagu umempa ulaji na mimi mmenipa magamba, tafadhali usimtose. WABEJA SANA!
 
chondchonde dhaifu usimfundishe mtto wangu tabia mbaya
 
mwanangu john anafaa kuwa mrithi wako, naomba sana baba upimgie debe akurithi,
 
Back
Top Bottom