Mabomu yanalindima mjini Mtwara wananchi wamechachamaa

Mabomu yanalindima mjini Mtwara wananchi wamechachamaa

Acha ashughulikiwe, ana kiherehere toka alipopewa zawadi ya ubunge na JMK
 
mbatia soma alama za nyakati, wakatihuu sio wa kwenda Mtwara kupeleka siasa za gesi, Wewe ni mbunge mteuliwa, watasema umetumwa na bosi wako,
 
Aliteuliwa kuwa mbunge ili afanye kazi maalum akiwa na kinga ya ubunge. Wananchi wa sasa siyo wale wa ndiyo mkuu! Katika kutekeleza kazi maalum ndiyo maswahibu maalum yamempata! Nina imani impact yake itakuwa nchi nzima. Let it be.
 
Usanii na unafiki ni kitu atari sana, Bado Muhongo!
 
Erwin kwema?
Nipo hapa uwanja wa mashujaa watu wanatawanyika mno,milio ya mabomu inasikika kutoka maeneo ya chikongola..kwahali ilivyo ni kwamba kulikuwa na ujio wa Mbatia mbunge NCCR kafanya mkutano wa hadhara hapa mashujaa,badala ya yeye kusimama kwa hoja yake kwamba gas isihame mpaka wananchi wanufaike ye analeta xtor nyingine,maragas ipo nying tuiache tu iondoke ndipo wananch walipoona analeta siasa wakaanza kumzoea ashuke jukwaan na alipopanda gari kundi la watu wakawa wanaimba wanamfata kwa nyuma huku wakiimba gas haiami mpaka kieleweke..sasa inaonekana hali imekuwa tete mpaka polisi wameingilia kati na kuanza kupiga mabomu,ni usiku cwezi kupiga picha..sorry.
 
walikuwa wanasema watu wa pwani/mtwara walaini ,
lakini kumbe ni ngangari kushinda kule kwenye dhahabu na almasi!
 
Nae Mbatia si atulie tu na ndoa yake na ccm anahangaika nn au ndio anamtetea mmewe angalia sasa kawachokoza yeye na mabomu wanapigwa wao! Poleni saana Wanamtwara msihini Shemejienu mkishindwa mtumeni Dadaenu
 
Nae Mbatia si atulie tu na ndoa yake na ccm anahangaika nn au ndio anamtetea mmewe angalia sasa kawachokoza yeye na mabomu wanapigwa wao! Poleni saana Wanamtwara msihini Shemejienu mkishindwa mtumeni Dadaenu
Mwenzio ndio job description inamfanya aende kuteta huko, vinginevyo atakuwa ameshindwa majukumu aliyopewa.
 
Ni baada ya wananchi kutorizishwa na kauli ya Mbatia na kumuona kama vile katumwa. Mimi nimeshuhudia kundi kubwa la watu likiwa limeizingira ofisi ya NCCR Mageuzi maeneo ya Chikongola ambapo inasemekana Mbatia alikuwa amehifadhiwa ndani hao watu walikuwa wakipiga kelele hawataki Mbatia alale Mtwara na badala yake aende alale Lindi kwa kitendo alichokionyesha. Baadae kidogo Mbatia alifanikiwa kuchomoka kupitia mlango wa nyuma ndipo wananchi baada ya kugundua wakaamua kumfukuza na baadae kuanza kusikia mabomu yakilindima.

aisee watu washajitambua au nchi imefika pabaya?
 
msg kwa kikwete utachukuaje gas ya watu na tanzanight ya arusha wangepeleka dar basi hii c fair at all

gesi kuchukuliwa kwa mtutu wa bunduki inawezekana. Lakini, je kitakachoendelea baadae ni nini? Ina maana watailinda hiyo miundo mbinu throughout? Itawezekana? Serikali haioni kuwa hiyo miundo mbinu inaweza ikahujumiwa baada ya mradi kukamilika? Suluhisho hapo linahitajika hapo.
Halafu ndugu, tz9t inakwenda south, mswahili akisogelea kwenye area iliyouzwa kwa makaburu anakula shaba, hujawahi sikia? Kwa hiyo ni arusha kiramani, lakini ni south africa kiuhalisia.
 
anawachezea nchomba nini! Mbatia akikimbia nchale...akichimama nchale! hapo chacha...
 
Kuna kijana mmoja mchana huu maeneo ya soko kuu kidogo auwawe kwa kusema gesi lazima iende Dar. Amevamiwa na kundi la vijana kama nyuki vile. Inasemekana vijana wamenunua mabomu ya samaki kwa takribani elfu sabini kila bomu tayari kwa kupambana.
 
IQ ya JK na serikali yake itapimwa kwa kutumia sakata hili la gesi. Ngoja tuone!!
 
Serikali iwekeze hukohuko mtwara ili wananchi wa huko wanufaike na pia ni njia nzuri ya kutawanya maendeleo katika mikoa yote si lazima kila kitu kipatikane dar ndio maana msongamano unakuwa mkubwa dar hii ina maana hata mbuga ya serengeti kama wangeweza ingeamishiwa dar na milima kilimanjaro je wasome theory ya core periphery model
 
Back
Top Bottom