Mabinti wa kibongo na Oman


Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
515
Likes
194
Points
60
Tabrett

Tabrett

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
515 194 60
Habari ya asubuhi wanajamvi naomba yeyote mwenye uzoefu na suala la wadada wa kibongo kufanya kazi salon za kuchora hina huko Oman
naomba anifahamishe yanayotendeka huko.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,820
Likes
2,906
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,820 2,906 280
Habari ya asubuhi wanajamvi naomba yeyote mwenye uzoefu na suala la wadada wa kibongo kufanya kazi salon za kuchora hina huko Oman
naomba anifahamishe yanayotendeka huko.
HAYA HAPA




 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,032
Likes
10,396
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,032 10,396 280
you have idea wanafanywaje?
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,141
Likes
103
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,141 103 145
Tabret yani hina igundulike uarabuni ila leo hii wataalamu wakuchora watokee africa. Hehehe! zakuambiwa changanya na akili yako.
 
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
779
Likes
523
Points
180
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
779 523 180
kuna aina nyingi za min kabaang.....
 
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
677
Likes
7
Points
35
kibella24

kibella24

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
677 7 35
Nadhani watakuwa wanapaka hina. km una jua kazi nyingine wanazofanya zaidi ya hiyo ulosema sio mbaya ukitushirikisha.
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
264
Points
180
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 264 180
kuna aina nyingi za min kabaang.....
Wacheni uongo na kuvunja moyo watu wasifanye kazi nje na wabaki nyumbani kufanya u cd.

Ndiyo maana watz tunabaki kulalama tu kazi tukipewa mdomo mrefu.
 
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
2,948
Likes
1,771
Points
280
gollocko

gollocko

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
2,948 1,771 280
Mpeleke akirudi atakupa full story
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,614
Likes
12,218
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,614 12,218 280
wachora hina tu sema kuna udalali aweza kuwa analipwa Mil 4 afu dalali anachukua 3 anampa 1. Pia ni kazi a punda wakirudi wamekufa migongo kuinama mda mrefu manake kule mibwenyenye yachorwa kwa ubosi
 
Boniphace Bembele Ng'wita

Boniphace Bembele Ng'wita

Verified Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
2,771
Likes
893
Points
280
Age
40
Boniphace Bembele Ng'wita

Boniphace Bembele Ng'wita

Verified Member
Joined Dec 25, 2013
2,771 893 280
Mm mpitaji mkuu!
 
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
779
Likes
523
Points
180
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
779 523 180
Wacheni uongo na kuvunja moyo watu wasifanye kazi nje na wabaki nyumbani kufanya u cd.

Ndiyo maana watz tunabaki kulalama tu kazi tukipewa mdomo mrefu.
Kuna kabaang ya 450, kuna kabaang ya 500, kuna kabaang ya 600, kuna kabaang ya 700, kuna kabaang ya 1000, kuna kabaang ya 9000, chagua wewe na acha kuzogoa hapa jamvini
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,452