The Businessman
JF-Expert Member
- Jan 9, 2014
- 7,396
- 9,264
Ongezeko la kina dada wanaopiga picha za utupu linazidi kukuwa kwa kasi, hasa mabinti wa vyuo vikuu. Hii tabia sasa imekuwa kama ni kawaida bila wao kutambua madhara yake huko mbeleni. Ukiwauliza kwanini mnapiga picha hizi watakwambia ni maboyfriend zao ndio wanawapiga siku wakigombana ndio anaamua kusambaza kwenye mitandao hasa whatsapp.
Sasa nauliza hivi unapopigwa hiyo picha akili zako unakuwa umeshikiwa?...kwanini ukubali huu ujinga alafu umejichetua kabisa hivi Mzazi wako anakuona unafikiri atajisikiaje? Mbaya zaidi siku hizi mnatoa hadi video.
Acheni kuiga kila jambo kwani mnajiharibia CV zenu huko mbele. Imeniuma sana baada ya kuiona picha ya ndugu yangu mtandaoni, nikamuuliza kwanini umepiga hizi picha anatoa jibu jepesi kuwa mpenzi wangu.
Sasa nauliza hivi unapopigwa hiyo picha akili zako unakuwa umeshikiwa?...kwanini ukubali huu ujinga alafu umejichetua kabisa hivi Mzazi wako anakuona unafikiri atajisikiaje? Mbaya zaidi siku hizi mnatoa hadi video.
Acheni kuiga kila jambo kwani mnajiharibia CV zenu huko mbele. Imeniuma sana baada ya kuiona picha ya ndugu yangu mtandaoni, nikamuuliza kwanini umepiga hizi picha anatoa jibu jepesi kuwa mpenzi wangu.