Mabinti hii sio issue......


T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Enyi baadhi ya mabinti:-
1. Sio kila mwanaume anayekupa salamu anakutaka kimapenzi!
2. Sio kila Mwanaume anayeku inbox au kuku PM anataka mapenzi nawe!
3. Sio Kila Mwanaume anayeomba namba yako ya simu anataka kukutongoza!
4. Sio kila mwanaume anayekuchangamkia anakutaka!
Enyi baadhi ya mabinti acheni maringo, minato na kujisikia kana kwamba hamfi mkazikwa!
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,364
Likes
10,243
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,364 10,243 280
sasa unaomba namba ya nini kama hutaki kumtongoza? umetolewa nje unaanza kulalama
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,320
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,320 280
Simba mwenda pole ndiye mla nyama...
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
35
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 35 145
Mi nashanga hata huku mahospitali.....unaweza kumwuliza mtu maswali...mapoozi....anafikiri kila saa unafikiria kutongoza au kumtaka.....kuna mmoja mnshamwambia live...kabisa...
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Mi nashanga hata huku mahospitali.....unaweza kumwuliza mtu maswali...mapoozi....anafikiri kila saa unafikiria kutongoza au kumtaka.....kuna mmoja mnshamwambia live...kabisa...
Safi sana kwa kumpa live! Wadada wasiojisikia mara nyingi huwa na mafanikio sana maishani!
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Sasa wewe salamu ya nn?? Mi spendi mtu anisalimie salimie bila sababu ya msingi!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
Enyi baadhi ya mabinti:-
1. Sio kila mwanaume anayekupa salamu anakutaka kimapenzi!
2. Sio kila Mwanaume anayeku inbox au kuku PM anataka mapenzi nawe!
3. Sio Kila Mwanaume anayeomba namba yako ya simu anataka kukutongoza!
4. Sio kila mwanaume anayekuchangamkia anakutaka!
Enyi baadhi ya mabinti acheni maringo, minato na kujisikia kana kwamba hamfi mkazikwa!

mabinti wa hivi subiri wafike 30
ndo wanaoenda kukesha kwenye maombi wakitafuta mume
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
175
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 175 160
Wanajishtukia mademu wa dizain hyo......ingawa kuna baadhi ya watu wanavyoomba no tu unajua kifuatacho na ITV
 
A

aduwilly

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
1,181
Likes
12
Points
135
A

aduwilly

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
1,181 12 135
hiyo number 3 itoe kwani unamuomba number ya simu ili iwe nn sasa, uzoefu unaonesha asilimia kubwa ya wanaoomba namba za simu wanaishia kutongoza, so hiyo asilimia ndogo ya madomo zenge haiwezi kuwafanya mabinti wasi-generalize
 

Forum statistics

Threads 1,236,129
Members 475,007
Posts 29,247,731