Mabadilko ya katiba


bothlegs

bothlegs

Member
Joined
Apr 14, 2009
Messages
98
Points
95
bothlegs

bothlegs

Member
Joined Apr 14, 2009
98 95
Katika mchakato unaondelea sasa hivi nchi nzima juu ya uundwaji wa katika mpya kwa wananchi kutakiwa kutoa maoni yao jinsi gani wanataka katiba hiyo iwe.Kuwa mzee mmoja katika kutoa maoni yake kwenye tume ya kukusanya maoni ya katiba mpya amependekeza neno KATIBA lisitumike badala yake litumike neno PEMBENI IBA na itambulike kama sheria BABA.Kwani hili jina la sasa KATIIBA linawapa wanya viongozi wengi kutumia mwanya huu kufuja mali ya uma kwa kisingizio cha kuafata sheria MAMA yaani KATIIBA.
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,621
Top