heko chadema . god bless tanzania watawala you better step down mkajipange jamani mshasaturate hata mfanyaje sasa hamuwezi badili mambo mtandelea kuhaha huku nchi ikilegalega
maandamano yamefika maeneo ya japanise corner kwa wanaoijua shinyanga.mods mnaweza kuiunganisha na ile ya regia (mhe) wakati naanza hii nilikuwa sijaiona
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.