Maandamano Tena: Safari hii wanafunzi wa sekondari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano Tena: Safari hii wanafunzi wa sekondari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Mar 10, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    :flame:Nilikuwa hapo karibia na ofisi ndogo ya CCM Lumumba majira ya saa 7 mchana nikaona kundi kubwa la wanafunzi wa msingi na sekondari wanaandamana wakiwa wamebeba mabongo yakitaka nauli za daladala zishuke. kitu ninachoona ni kuwa kama mtu unataka upate maslahi binafsi usithubutu kugombea uongozi kwa TZ ya leo. Kama watoto hawa wanaanza kuhoji mambo leo wakifikisha miaka 18 utaweza kuwapa blabla za CCM ni baba na mama wakubali? Hiki ni kizazi chakimapinduzi! Watch out plzzzzzzzzzzzzzz.:pray:
     
  2. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,418
    Likes Received: 2,663
    Trophy Points: 280
    At the very same time nilikuwa hapohapo Lumumba,nikawasimamisha na kuwauliza, plan yao ni kwenda Ikulu, walipofika mahakama ya mnazi mmoja polisi (tigo) wakawasimamisha na kuwauliza hawakuelewana kiswahili wakatokomea zao

    wanasema nauli ya sh. 150 is too much for their parents.........

    I think they are sending a message to other people that they should not keep silent!
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Weka picha tujionee sisi tulio mbali
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Who are the people, are you not among the people?.
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,553
    Likes Received: 1,474
    Trophy Points: 280
    ...Nakubaliana na waandamanaji! Gharama za maisha zimepanda sana, ikiwemo nauli za daladala
     
  6. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kwamba huamini au unafikiri kila mtu anatembea na kamera au kumiliki simu ya kamera??
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pipos power is coming sisiem get ready!
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Bado siamini maana hao watoto wakifyatuliwa mabomu wanaweza kugongwa na magari
     
  9. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,317
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hapo nilipopigia mstari ndio penyewe haswaaaaa!!! nina wazo la kuwashawishi vijana wa CHADEMA kufikiria kupinga marupurupu mengi ya kibunge kwamba yanaharibu maan nzima na taswira ya bunge letu tukufu??? watu wamekuwa wakipigania kwenda MJENGONI kwa ajili ya kutafuta mitaji na si kuhudumia umma!!! nashauri mshahara wa mbunge uwe sawa na wa UNIVERSITY PROFESSOR. tumjue mwanasiasa mwenye mapenzi mema na taifa letu tofauti na ilivyo sasa!!
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Huo bado ni mkubwa ukizingatia kazi zao nyingi ni kusafiri hapa na pale hivyo kujikusanyia Per diem za kutosha. Mshahara wa Mbunge ungefaa uwe sawa na wa Mkurugenzi wa Halmashauri
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    bado na wa kindergarten nao.....................tungojee tu
     
  12. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mpaka ifike 2015 (kama itafika!) naona wachakachuaji watakuwa wamepata somo la sintarudia! wee acha kabisa biashara ya kukimbilia ikulu!!
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hapana uendane na elimu ili std seven wasigombee hawana mchango wowote bungeni.
     
  14. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    INAMAANA NA HUKU KUNA CHADEMA ?? UTAISIKIA MPUUZ ANASEMA WAMECHOCHEWA NA CHADEMA HAOO!

    NYI NYI EMU (ulimi wangu na nafsi yangu vinapata ukakasi kijiweka nafsi moja jina la hicho chama cha mafisadi, bora kuwaita NYI NYI eMU ) wamelewa wanashindwa kusoma nini wananchi wanataka. 2015 is very far...karibu tutasikia anguko.
     
  15. j

    jerry monny Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hule mradi wa mabasi ya wanafunzi uliishia wapi jamani?hii nchi kwa mipango ni hodari sana,njoo kwenye utekelezaji sasa!mpaka ipite karne.nawaunga mkono waandamanaji dhidi ya serekali dhalimu,wao nikulinda mafisadi tu na wala sio watoto ambao ni tafa lijalo
     
  16. F

    Froida JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,288
    Likes Received: 833
    Trophy Points: 280
    Watoto vizuri mudai haki zenu nchii hii ilisaini na kuridhia mkataba wa watoto wa Kaki za mtoto ,Ewura haiwezi kuamka na kubandika bei kiholela namna hii huku wakijua wananchi tuko hoi,mishahara midogo,maisha yamepanda jamani tukimbilie wapi
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna Mkurugenzi wa Halmashauri ambaye ni Std VII?
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180

    atleast wangeimba nyimbo za ukombozi kama vile peopleeeezzzz!!!!! wangeona cha moto, mkwere hakawii kutuma jeshi la mabomu
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,119
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hongera wanafunzi kwa kuonesha umma kuwa mmeikataa nauli ya kinyonyaji. Kweli mwaka huu mkwere analo. Mwl Nyerere alisema,Ikulu si mahali pa kukimbilia. Siku izi call tone yangu nimeweka wimbo wa Roma,ule wa "ikulu ni mahali patakatifu. Mimi sikuchaguliwa na wananchi wa Tanzania kupageuza kuwa pango la walanguzi" waache sasa waliokengeuka wakome na ikulu ya kufoji.
     
Loading...