Maandalizi ya mechi ya leo usiku

Vilevi hivyo ndio vibasababisha wanaume uwezo kupungua au kuisha kabisa..utakuwa na nguvu kama povu la soda,muda unavyokwenda zinapungua hadi kuisha kabisa..unaweza piga mambo kwa muda mrefu ndani ya kupindi kifupi hadi mtu akatoa mbolea nakutoa mlio kama fiat inapanda mlima ila hakika nakuambia kipindi kirefu kijacho hadi kufa utakuwa hauna nguvu hata yakufanya machine iwe inasimama yenyewe asubuh ukiamka hadi uipige jeki..kwa hiyo siyo sifa kwa maendeleo ya afya na uanaume wako...
 
We jiandae, na mwangalie shemeji nae anajiandaa kabisa hapa, kwahiyo mechi ikiwa suluhu sishangai

 

hahaaaaaaa.. jaman mbavu zangu
 
Na huyo unaoenda kumfunga kazi anayo yani harufu ya mipombe bado sigara na mdomo mirungi?Uwiii kuna watu wana kazi

wanawake tunavumilia mengi mno jaman.. mi harufu ya bia na spirits siipendiiiiiii.. uwiii
 
Utaishia kufanya hivi tu, ukija pata fahamu timu pinzani imeshaondoka uwanjani unabaki kujuta tu.

 
watu wamenijia juu kama vile nafanya kweli, hapo nimeweka hiyo picha kufurahishana tuu kwa comments
 
Mi ndo.namalizia kesho nikapige pepa
 

Attachments

  • 1419184939208.jpg
    88.6 KB · Views: 223
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…