Maandalizi ya kuwakabili alshabaab | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandalizi ya kuwakabili alshabaab

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Nov 6, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 862
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jeshi la kenya tayari kuwakabili alkaida wing based in horn of africa.Tusisahau black hawk down.
     

    Attached Files:

  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kweli wamejipanga,lakini nina hofu na wale washkaji wa Al-Shabaabh kwani wana vyombo vya kisasa zaidi ya tuonavyo. MUNGU kawe mkubwa!
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    watu wanapiga mzigo nyinyi tayari mbona. Maandalizi yalishafanyikaga mda tu.
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    wakenya mbona mabwege tu watapigwa kama watoto tu hao..wanajua wapi kupigana? wanajifunzia kwa mungiki wanafikiri hao al shabab ni mungiki? waende zao nairobi huko wakaibe pesa na kula rushwa..hawana lolote. tz tungeenda hapo ndo tungewamaliza kabisa..si unajua wanajeshi wetu wanavyopenda sifa...
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ile helikopta ya kivita nimeona kama ina alama ya ROYAL AIRFORCE pamoja na kwamba imeandikwa Kenya Airforce ama ni mawazo yangu?
     
Loading...