Maalim Seif ulipata mafao kwa gharama za CUF?


Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Kwa muda sasa nimekuwa najiuliza uzuri wa CCM kumpa heshima huyu Seif . Kapewa mafao yote na ulinzi nk .Najua haki hizi ni zake tangia mwanzo hata kama alikuwa upinzani lakini kwa CCM na demokrasia walimnyima ila ghafla wakaja kumpa. Nimekuwa nafuatilia sana matukio na mwisho nakuja na hili swali hapo.

Seif baada ya kutangaza kura za maruhani na kuwafanya CCM kupata vile viti 6 Pemba na baada Mbatia kujenga paa la shule moja kule pemba kwa pesa ipi mimi sijui na kuwawekea pingamizi wana CUF wale CCM mikawa imesha maliza mchezo mzima na kuwapa shukrani Seif na sijajua Mbatia alipewa nini kwa msaada ule . Kama kuna mweney nyeti zaidi jamani alete hapa maana kama mambo ni haya basi Upinzani wa kweli bado na tukaze buti .
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Vipi hapa ni mwiba nini ?Au nimeangusha bomu ikulu ?
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Lunyungu Huna issue...yaani umekaa na kufikiri umeona hii ndio issue inayokusumbua? au unataka kuhamisha agenda za UFISADI?..Utabaki alone this thread...
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Kwa muda sasa nimekuwa najiuliza uzuri wa CCM kumpa heshima huyu Seif . Kapewa mafao yote na ulinzi nk .Najua haki hizi ni zake tangia mwanzo hata kama alikuwa upinzani lakini kwa CCM na demokrasia walimnyima ila ghafla wakaja kumpa. Nimekuwa nafuatilia sana matukio na mwisho nakuja na hili swali hapo.

Seif baada ya kutangaza kura za maruhani na kuwafanya CCM kupata vile viti 6 Pemba na baada Mbatia kujenga paa la shule moja kule pemba kwa pesa ipi mimi sijui na kuwawekea pingamizi wana CUF wale CCM mikawa imesha maliza mchezo mzima na kuwapa shukrani Seif na sijajua Mbatia alipewa nini kwa msaada ule . Kama kuna mweney nyeti zaidi jamani alete hapa maana kama mambo ni haya basi Upinzani wa kweli bado na tukaze buti .
lunyungu.....

msubiri MTU WA PWANI aje kujibu manake yeye ndio MSEMAJI WA CUF hapa JF.
 

Forum statistics

Threads 1,238,945
Members 476,289
Posts 29,337,575