Maalim Seif amzika Kinana milele huko Kusini

Maalim Seif amzika Kinana milele huko Kusini

Subirini uchaguzi wa serikali za mitaa ndio mtaona CCM inakufa au inaimarika! Hapo ndipo mtajua delete CCM au delete opposition!

Mikutano ya Comrade Kinana imetajwa kuwa yenye mafanikio makubwa sana kwani watu wa kusini ni waelewa sana ingawa muda mwingine nyie UKAWA mnawatukana kwa misimamo Yao!

CUF kusini sahau kupata hata mtaa yangu macho Mbunge wa Lindi mjini kakalia kuti kavu kila mtu hadi mtoto aliyopo tumboni analijua Hilo na 2015 he must go!

Nyie shangilieni mitandaoni CCM ipo kikazi zaidi!

Nape umebdilisha Id tena Mkuu?.mbona mnapiga hadithi za sungura na fisi kuwa Kinana anahutubia mamia ya watu Mtwara wakati picha mnaogopa kutuletea.mbona mamia ya mamia ya upande wa pili tunaonyeshwa.picha pliiizi
 
wadau ccm ishakuwa deleted sasa hv cha kufanya niwatu kwenda kujiandikisha kupiga kura tuache mambo ya kijinga
 
Huyo mpemba mwaka wa wa 29 huu kuanzia 1985 anauota urais wa znz. Alianza hayati idrisa, akaja salmin akaja karume,shein atakuja na mwingine n.k umekataliwa znz sembuse kusini bila ya uongozi shupavu wa ccm ungekuwa ushawauzawapemba kwa waarabu wewe

Una uhakika kama Zanzibar alikataliwa?au unajifariji kwakuwa ccm inaenda kuzikwa,rejea chaguzi zote za Zanzibar usiropokeropoke tu kama silinde.
 
Wewe ndio unaogopa sie tunataja tena kwa Madaha na maringo makubwa! Hatuogopi kutaja hata siku Moja!
Kinana humuwezi,unapoteza tu muda subiri tu 2015 ugombee uraisi huko kwenu upigwe chini kama kawa na iwe ndo mwisho
 
Back
Top Bottom