Maalim seif aliingia mitini au? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maalim seif aliingia mitini au?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STREET SMART, Feb 9, 2011.

  1. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 635
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Siasa za bongo bwana....

    Hivi majuzi cuf walifanya maandamano ya kupinga dowans kulipwa, kawaida siku zote mstari wa mbele wa maandamano yao huongozwa na lipumba na seif. Juzi seif hakuonekana ktk mstari ule; wadau seif angekuwepo ktk mstari ule na ffu wangefanya kazi yao angekuwa vice president wa kwanza duniani kula bakora za vijana wa mwema. Maridhiano mengine tuwe tanaangalia consequences zake. Siasa za bongo zinaniacha hoi sana....
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,394
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Kuwepo kwake Serikali kutakuwa kumechangia Bunge la Jamhuri kipitia wabunge wa CCM kubadilisha kanuni ya Bunge ili kubeba mshirika wao CUF
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ndio maana tunasema CUF ni wake wa CCM, mkeo hawezi kukumbua kwenye hadhara.
    think of Katibu mkuu ndiye mtendaji wa chama na pia ndiye kiongozi wa serikali hapo huitaji madesa kabisa jibu unalo
     
Loading...