MAAJABU YA SABUNI ZA MAJI/loppy liquid soaps.

MAAJABU YA SABUNI ZA MAJI/loppy liquid soaps.

Janemo

Senior Member
Joined
Aug 17, 2016
Posts
106
Reaction score
38
Karibuni sabuni za maji, kwa bei ya jumla na rejareja
Sabuni ni nzito na yenye povu la kutosha, haipaushi nguo wala kuchubua mikono

Matumizi
Kufua,
Kuosha vyombo
Magari
Usafi wa ndan na choo
Kung'aza masinki ya choo yaliyofubaa
Kunawia mikono

Sabuni ni nzuri weka oda yako uletewe mpaka nyumbani
Mikoani tuna tuma
0754939399 call/whatsaap/sms
Muda wowote oda yako itapokelewa
422681936645693451-ECAE6D2A9C821D2BEADF81B6F210F286.jpeg
 
Aaaah Kuna matumiz mengine sijayaona apo subili waje CHAPUTA kuthibitisha [emoji107][emoji107][emoji107][emoji529]
 
Nipigie +255692470547/+255658276181
Karibuni sabuni za maji, kwa bei ya jumla na rejareja
Sabuni ni nzito na yenye povu la kutosha, haipaushi nguo wala kuchubua mikono

Matumizi
Kufua,
Kuosha vyombo
Magari
Usafi wa ndan na choo
Kung'aza masinki ya choo yaliyofubaa
Kunawia mikono

Sabuni ni nzuri weka oda yako uletewe mpaka nyumbani
Mikoani tuna tuma
0754939399 call/whatsaap/sms
Muda wowote oda yako itapokelewaView attachment 921927
 
Back
Top Bottom