Maajabu ya mwezi huu wa desemba,2012


Wikiliki

Wikiliki

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
529
Points
195
Wikiliki

Wikiliki

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
529 195
Wana jf kwa wale wenye kalenda ukiangalia mwezi huu wa desemba 2012 utaona kuwa una jumamosi 5 na jumapili 5 tofauti na tulivyozoea ambapo huwa ni jumamosi 4 na jumapili 4 kwa kila mwezi. Kwa kawaida hili hutokea kila baada ya miaka 824.
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,268
Points
2,000
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,268 2,000
Thanx mkuu acha nihakikishe kwenye kalenda yangu ya takukuru
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,102
Points
1,225
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,102 1,225
Asante, mzee wa takukuru, inaonekana huwa amini sana takukuru?
 
babuwaloliondo

babuwaloliondo

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
378
Points
195
babuwaloliondo

babuwaloliondo

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
378 195
Kwa wale ambao tumalipwa kila j1 ni raja iliyoje
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,582
Points
1,500
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,582 1,500
Wana jf kwa wale wenye kalenda ukiangalia mwezi huu wa desemba 2012 utaona kuwa una jumamosi 5 na jumapili 5 tofauti na tulivyozoea ambapo huwa ni jumamosi 4 na jumapili 4 kwa kila mwezi. Kwa kawaida hili hutokea kila baada ya miaka 824.


Iwapo ni kawaida hii kutokea @ baada ya 824 yrs, kipi cha ajabu?
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Huu mwaka si wamesema ndo mwisho watdunia au!??
 
Avaya

Avaya

Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
40
Points
70
Avaya

Avaya

Member
Joined Apr 25, 2012
40 70
Asikudanganye mtu hakuna mwenye siri juu ya mwisho wa dunia hizo ni habari za kizush zinazowaingizia baadhi ya watu :glasses-nerdy:kipato
 
Wikiliki

Wikiliki

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
529
Points
195
Wikiliki

Wikiliki

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
529 195
maajabu ni kwamba hebu chunguza kwenye kalenda vizuri imekuwaje jumamosi na jumapili mwezi huu ziongezeke, ni fomula gani iliyofanya ziongezeke mwezi huu tu.
 
L

lukme

Senior Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
191
Points
0
Age
37
L

lukme

Senior Member
Joined Apr 18, 2012
191 0
Full wonders. so mwaka mwingine kama huu utakuwa 2836 naona km ndoto vile
 
E

enfuka nkulu

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
48
Points
0
E

enfuka nkulu

Member
Joined Dec 4, 2012
48 0
mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! kama fix vile ona mwezi september, na mwezi april, 2012 hakuna maajabu yoyote mwana
 
E

enfuka nkulu

Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
48
Points
0
E

enfuka nkulu

Member
Joined Dec 4, 2012
48 0
mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! kama fix vile ona mwezi september, na mwezi april, 2012 hakuna maajabu yoyote mwana
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
Huu mwaka si wamesema ndo mwisho watdunia au!??
mmhh ninavyojua mwisho wa dunia ni ile siku israel anakuchukua lakini kutokea kwa mara moja pwaaaaaaa tutangoja sana
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Points
1,250
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 1,250
machi zipo tano juni pia september na hii december so sijakuelewa
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
hizi sound bwana november ina alhamisi 5 na ijumaa 5,october ina jumatatu 5 jumanne 5,na jumatano 5.september inafanana na december kwa kuwa na jumamosi 5 na jumapili 5....Peleka uongo wako kule,kawadanganye watoto wenzako fb
 
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,577
Points
1,225
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,577 1,225
Kamuongopee mwanao kwanza kama unae ndio uje kwa wakubwa wenzio JF ala!!!!angalia mwezi septemba"
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,353
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,353 2,000
au ndio kiama chenyewe kipo nadi ya mwezi huu???
 
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
477
Points
225
H

hakisoni

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
477 225
Kamuongopee mwanao kwanza kama unae ndio uje kwa wakubwa wenzio JF ala!!!!angalia mwezi septemba"
mbona twadanganywa, sept kweli ina jmosi 5 na jpil 5! what is so funny?:glasses-nerdy:
 

Forum statistics

Threads 1,283,682
Members 493,764
Posts 30,796,756
Top