Maajabu: Wosia wa mama kwa binti yake anayeenda kufanya 'kazi za ndani'

andjul

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
17,311
2,000
Ndo muache kumtegemea house girl kwa kila kazi.Ametumwa kwa ajili ya maendeleo ya familia yake.Watawakomesha kwa uvivu wenu
 

pistmshai

JF-Expert Member
Dec 12, 2016
1,315
2,000
Wanawake wa kidigitali.. wamekusikia mkuu...!
miguu kwenye sofa, akitoka whatsapp,anaingia FB, akitoka FB anaingia Insta, akitoka Insta, JF
remote pembeni,flat screen kubwa ukutani, anabadili channel tu asubuhi hadi jioni...
Mume anarudi toka kazini, swali la kwanza mbona umechelewa kurudi, hata pole hakuna.
Maji ya kuoga, Chakula aandae HG...!
 

maringeni

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,210
2,000
Hiyo ilitokea huko Handeni maeneo ya kibirashi. Watu walisikia akifundwa binti
 

Nathason2

JF-Expert Member
May 20, 2015
601
1,000
Kumbe wa mama wa shamba wanajua vyema changamoto za hawa wake zetu tunao okoteza huku mjini eti wanawake wengi wa mjini wavivu. na nyie wake zetu wosia Huo hapo kazi kwenu otherwise mtapinduliwa mpaka mnyooke
 

Angry Bird

JF-Expert Member
May 3, 2016
514
500
Mama aache kuishi kwa hostoria mujini kuna majakuzi, na instant heaters, maji hayapelekwi bafuni. .
Wamama wa mjini tuna kazi kweli kweli.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom