Maajabu>Paundi 50000 VS Begi la Misumari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maajabu>Paundi 50000 VS Begi la Misumari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Jul 30, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,931
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Maajabu

    na Prof Muhongo > shirika la Tanesco lilipa paundi 50000 kwa ajiri ya vipuri lakini wakapata Begi la Misumari...

    Pia kuna biashara inyo fanyika kwamba
    Nguzo Umeme za Iringa zinakwenda mombasa na kurudi wao wanasema zinatoka south africa....
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbona sijaelewa brother unachozungumza hapo
     
Loading...