Maajabu: Iraq Airways still operational!!

Masanja

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
4,210
2,000
Iraq Airways iko vizuri sana. Ina route za London, Frankfurt na kwingineko!

Wakati mwingine unajiuliza shida yetu waTanzania ni nini? Maana hatuishiwi visingizio. Hata huyo aliyepewa ku-manage ATC sasa hivi, ingawa ndege zinanunuliwa...shirika likifanya vibaya au likafa...utaambiwa ni Serikali! We are very quick to blame the government forgetting kwamba sisi ndo tunakalia hizo nafasi na kufanya maamuzi. Pathetic!
 

Bufa

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
6,211
2,000
Rais akinunua ndege mnalalamika pangaboi, sio za muhimu, gharama, anasa, Hakuna wa kupanda. Iraq airways inafanya Kazi mnataka na ATCL ifanye kazi sijui mnataka nini nyie watu hata nyie wenyewe itakua hamjui mnataka nini
 

SDG

JF-Expert Member
Feb 28, 2017
7,638
2,000
Iraq Airways iko vizuri sana. Ina route za London, Frankfurt na kwingineko!

Wakati mwingine unajiuliza shida yetu waTanzania ni nini? Maana hatuishiwi visingizio. Hata huyo aliyepewa ku-manage ATC sasa hivi, ingawa ndege zinanunuliwa...shirika likifanya vibaya au likafa...utaambiwa ni Serikali! We are very quick to blame the government forgetting kwamba sisi ndo tunakalia hizo nafasi na kufanya maamuzi. Pathetic!
Shirika la serikali,imenunua serikali mwajiri serikali why isilaumiwe likifa?Kwani ndege za kwanza zimeuliwa na sisi au serikali?Waziri anasafiri bure halipi nauli nani wa kulaumiwa?
Ikifa precision air hakuna atakayeilaumu serikali ila ATCL serikali inawajibika nayo 100%,
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
11,182
2,000
Iraq Airways iko vizuri sana. Ina route za London, Frankfurt na kwingineko!

Wakati mwingine unajiuliza shida yetu waTanzania ni nini? Maana hatuishiwi visingizio. Hata huyo aliyepewa ku-manage ATC sasa hivi, ingawa ndege zinanunuliwa...shirika likifanya vibaya au likafa...utaambiwa ni Serikali! We are very quick to blame the government forgetting kwamba sisi ndo tunakalia hizo nafasi na kufanya maamuzi. Pathetic!
Tatizo ni CCM
 

lekam

Member
Jan 22, 2017
48
125
Rais akinunua ndege mnalalamika pangaboi, sio za muhimu, gharama, anasa, Hakuna wa kupanda. Iraq airways inafanya Kazi mnataka na ATCL ifanye kazi sijui mnataka nini nyie watu hata nyie wenyewe itakua hamjui mnataka nini
Umelogwa ww
 
  • Thanks
Reactions: SDG

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Nov 21, 2007
2,951
2,000
Nimejisikia unyonge kuona pamoja na kash-kash za Iraq bado wana shirika la ndege imara duniani. Hapa kwetu mizee kwenye BODI ya ATCL wanagawana miposho tu.Na ndege mpaka Aseme Mheshimiwa wao ni kubunya tu.
Kuna na maajabu mengine mtu utayaona ukilinganisha baadhi ya nchi za kiafrika ikiwemo Tanzania. Viwanda vya Syria vinaendelea kupiga mzigo na Ku export products licha ya vita, nchini Kongo DRC umeme unaendelea kuzalishwa na kugawiwa bure wakati nchi in vitani leo mwaka wa 15. etc etc. Acha bwana, yetu macho!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom