Maadhimisho ya miaka 50 MUHAS yamwagiwa tope. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maadhimisho ya miaka 50 MUHAS yamwagiwa tope.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyalotsi, Dec 8, 2011.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,987
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Ni baada ya wanachuo kwenda sehemu ya maadhimisho na kuanza kuimba nyimbo na kupiga miluzi. Hii imesababisha eneo hilo kukosa utulivu na usikivu. Mgeni rasmi ambaye ni waziri wa sayansi na technologia ametolewa kwa msaada wa ffu.
     
  2. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,765
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Safi saaaaaana. Tusubiri na kesho kumwita jk Mwizi mbele za wageni wake
     
  3. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 815
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 60
    Kesho ni kushangilia kwa kusema posho posho poshoooo
     
Loading...