Ma-HB vs Playboys


jb87

jb87

Senior Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
182
Likes
80
Points
45
Age
39
jb87

jb87

Senior Member
Joined Nov 23, 2012
182 80 45
wana jamvi leo na mimi nimeona niweke uzi tuuchangie kidogo, kwa mtazamo wangu na research ambayo sio rasmi sana naona kama asilimia kubwa ya men ambao ni ma-HB na wale ambao ni Playboys huwa wanaishia kuoa au kuwa na wake ambao ni wa viwango duni(kimuonekano sizungumzii tabia) ambao unaweza kusema hawaendani nao kivile!!!!!!, ukiringanisha na mademu au girlfriends ambao wamewahi kuwa nao ambao mara nyingi huwa ni wale watoto wa ukweee....,mimi natamani kujua sababu huwa ni nini?kwamba nao huwa wanakutana na wajanja zaidi yao au imekaaje!!
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
222
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 222 160
wana jamvi leo na mimi nimeona niweke uzi tuuchangie kidogo, kwa mtazamo wangu na research ambayo sio rasmi sana naona kama asilimia kubwa ya men ambao ni ma-HB na wale ambao ni Playboys huwa wanaishia kuoa au kuwa na wake ambao ni wa viwango duni(kimuonekano sizungumzii tabia) ambao unaweza kusema hawaendani nao kivile!!!!!!, ukiringanisha na mademu au girlfriends ambao wamewahi kuwa nao ambao mara nyingi huwa ni wale watoto wa ukweee....,mimi natamani kujua sababu huwa ni nini?kwamba nao huwa wanakutana na wajanja zaidi yao au imekaaje!!

Operational definition ya hizo terms kwanza..............

Opening clause; Beauty lies in the eyes of the beholder.................................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
ulisha wahi kuona mafahari wawili wakakaa zizi moja ma dear inamaana wakioana wazuri wote humo ndani kutakuaje ni lazima mmoja awe juu kidogo ya mwenzake
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,479
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,479 6 135
Sister du akioana na Brother men, ndani kutakalika!!!!!!
Kila mtu hataki kuchafuka men!!!
Je nani atafanya kazi????
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,596
Likes
1,461
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,596 1,461 280
ndio ukweli
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,000
Likes
740
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,000 740 280
Mwanaume muone tu, ana akili sana, anaweza kuwa na mabinti kumi sehemu tofauti tofauti ila anajua ni yupi ni wife material hapo au ana top 3 yake hapo na itifaki inakuwa imezingatiwa bila kukosewa. kwenye ku-play anazingatia sana sifa za nje, ila likishakuja swala la kuoa, anakaa na kwa rula.

Wanaume wengi walio makini hawatangazi ndoa mapema, unashangaa mtu anatongoza binti siku ya kwanza na kutangaza ndoa hapo hapo kuonesha eti yuko siriaz, enyi wana wa kike, hamshtuki tu? ndio maana stori za mchumba wangu kaniacha baada ya gemu kadhaa ni nyingi sana siku izi, kama sio wale wanaume ambao umri umeenda sana, wengi wetu hii ni gia ya kuingilia mabinti kirahisi. So wadada watch out ma HBz. (msininukuu, mimi????? hataaaaa, si mmoja wao!!!!! hahaaaaa)
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746