Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

M4C Leo Arumeru Mashariki Na Maeneo Jirani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Puppy, Sep 15, 2012.

  1. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kutoka KIA, Kingori, Kibaoni, Kikatiti, Maroroni, Njia Ng'ombe, Maji Ya Chai, Kwa Alois, Kambini, Momela Usa-River na Leganga.

    Na Kutoka Arusha mjini, December, Ngalimi, Mianzi, Sanawari, Phillips, Kimandolu, Ngulelo, Kwa Mrefu, Madukani, Shangarai, Chama, Kwa Pole, Sang'si, Tengeru, Kwa Fundi, Madira, SowMeal, Kilala, na Makumira na Danish

    Na wa maeneo yoooooote ya Jirani Ngarenanyuki to Mbuguni.
    Na pia sisi wa online

    Tukutane wote mji mwema uwanja wa soko mjinga karibu na palipokuweko ofisi za Tanesco au maarufu kama kwa jiranii kuanzia saa saba mchana mpaka kumi na mbili kumsikiza na kumpa matatizo yetu Mbunge wetu Joshua Nassari.

    Chadema Ringeu
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,338
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Bila shaka lazima nihudhurie sitakosa
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ninyi mnawakosesha watu usingizi, maana wanapoelekeza nguvu Iringa, wengine wanatifua vumbi Arusha. Mwaka huu hakuna kulala.
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160


    Mkuu wanakosa usingizi kwa ujinga wao tu. Siku zote wakiilinda mikutano na kusindikiza maandamano hakuna maafa yatokeayo. Lakini kwa nguvu wanazotumia, kila siku watu wapya wanafunguka akili na kutaka kujua kuna nini huko wanaponyimwa kupaona kwa mtutu wa bunduki. Mpaka 2015 ka style yao watabaki wenyewe tu, hata watoto wao watawahama
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    ngoja nianze kupangilia ratiba yangu..
     
  6. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,240
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Hallo! Tunashuka wapi. Naitaji kuja
     
  7. J

    Japhet Ole Sirikwa Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana wee nilitaman ningekuwa mahome muda kama huu niweze hudhuria mambo ya Joshua na M4c kwa pa1 ila bas niko mwanza kikaz ila nimekumbuka ma home aisee. Eroo jombaa bado tuko pa1 naomba unijulishe kitakachojiri huko mahome. Niko kichuga chuga! Nimemazaliwa R-chuga! Sina nidhamu ya uwaga. Oyooo People's power ful kuwaweka watu wa kijani hoi kwan najua muda huu hawahemi hawakohoi
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160

    Unashukia kituo kinaitwa posta au leganga. Ukishuka posta hauhitaji hata kuulizia, ila ukishuka Leganga yafaa uchukue Toyo
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160

    Jitahidi ufike kamanda.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,559
    Likes Received: 3,484
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa hii murua..
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,566
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    hebu Ni Pm bidae..ntakuwa hapo.
     
  12. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160

    Karibu mkuu
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Siyo kitu cha kuuliza mkuu...
     
  14. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atawaelewa? Ilibidi mumfungie siku tatu ndani kabla ya kikao hapo ndio mtaongea naye akiwa fresh. Haya nendeni msisahau kuyarekodi hayo matatizo yenu. Mmmhhhh
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,542
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    chadema Ndio maana daily mnaambiwa na chama cha kaskazini japokuwa si kweli lakini kutokana na mambo kama haya, sasa badala nyie mje na M4C hata mavijiji ya Tabora na iringa nyie daly mnakazana huko huko kaskazin.
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160

    Ni wa kwetu, tulimchagua sisi na atatuelewa. Tumemzungusha jimbo zima na leo ndio muda wakusemea aloyaona na vipaumbele vyake kutatua hizi changamoto.
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160

    Mheshimiwa huyu jamaa ni Mbunge halali wa Arumeru, na huu ndio muda wake kuwasikiza wana arumeru mkuu. Sioni ubaya hapo wala ukanda.
     
  18. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka sana hayo maeneo natamani ningekuwa bado sijahama ok nawatakia wote mkutano mwema ok vipi jirani kesi yake imeendaje? mpe hi sana na vipi wale walioshikwa kwa mauaji ya mbwambo?
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,912
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160


    Chinga na wale wachzi bado wako kisongo, ila Jiranii yuko mtaani
     
  20. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du namkumbuka chinga sana kwani ndg yake ni fundi seremala kule ngarasero na vituko vya jirani vya kuingiza kura kwenye chumba kwa chupa ya chai pale leganga siku ya uchaguzi mamiss sana hayo mazingira but mkutano mwema makamanda
     
Loading...