M pawa

vollies

JF-Expert Member
May 31, 2015
748
500
Wakuu hii ishu nitalipa tu sijakataa naomba nijenge nyumba yangu iliyopata ufa kagera
ImageUploadedByJamiiForums1479056310.163259.jpg
 

hazole1

JF-Expert Member
Jan 3, 2015
4,319
2,000
Kama serikali ilidiliki kunywa uji wa wagonjwa je sisi watu ambao ni wazima tutaponea wapi.
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,315
2,000
hahaha lazimaaa mpesa na acb bank wakutafte popote pale hawajali hata kam uko kageraaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom