Lwakatare, Ludovick wafikishwa mahakamani Kisutu

Lwakatare, Ludovick wafikishwa mahakamani Kisutu

Kwani huko Kisutu kuna vivutio, Lwakatare kaenda kutalii? mbona hatuelewi kinachoendelea!.
 
msinielewe vibaya wenzangu.hivi jamani muda wa kuwa jf watu mnaupata wapi?kazi zinafanywa saa ngapi?katika topic ambazo zinajaza uzi ni siasa.maana humu kuna watu,asubuhi wapo,mchana wapo na jioni wapo.au wenzangu wengi mabosi humu?au wengi ni self employed?
 
msinielewe vibaya wenzangu.hivi jamani muda wa kuwa jf watu mnaupata wapi?kazi zinafanywa saa ngapi?katika topic ambazo zinajaza uzi ni siasa.maana humu kuna watu,asubuhi wapo,mchana wapo na jioni wapo.au wenzangu wengi mabosi humu?au wengi ni self employed?
Chapa Lapa
 
Ndio maana muna fanya mbinu za kigaidi kwakutegemea hakuna uwepo wa Police? Sasa ngoja muonyeswe Usalama wa Taifa ulipo.
Wala hawawezi lolote HAGUE inawangoja kwa mauaji mliyofanya nyie majambazi! mnaojiita wanausalama!!
 
msinielewe vibaya wenzangu.hivi jamani muda wa kuwa jf watu mnaupata wapi?kazi zinafanywa saa ngapi?katika topic ambazo zinajaza uzi ni siasa.maana humu kuna watu,asubuhi wapo,mchana wapo na jioni wapo.au wenzangu wengi mabosi humu?au wengi ni self employed?
sio wote wapo Tanzania, na sio wote wanafanyakazi muda unaofanya wewe....hivi kuingia jf lazima usimamishe kazi zingine.?
 
Jambazi liko kisutu hukoo lina subiri maamuzi ya pelato
Fatou Bensouda wa HAGUE alikuja kuhoji majambazi hapa akiwepo mkuu wenu Ba mwanaasha! Subirini mtatekenya masaburi kwa vidole vyenu wenyewe!
 
msinielewe vibaya wenzangu.hivi jamani muda wa kuwa jf watu mnaupata wapi?kazi zinafanywa saa ngapi?katika topic ambazo zinajaza uzi ni siasa.maana humu kuna watu,asubuhi wapo,mchana wapo na jioni wapo.au wenzangu wengi mabosi humu?au wengi ni self employed?

Mbinu gani umetumia kugundua jambo hili !?
 
msinielewe vibaya wenzangu.hivi jamani muda wa kuwa jf watu mnaupata wapi?kazi zinafanywa saa ngapi?katika topic ambazo zinajaza uzi ni siasa.maana humu kuna watu,asubuhi wapo,mchana wapo na jioni wapo.au wenzangu wengi mabosi humu?au wengi ni self employed?
tunatumia cm za mikononi
 
This morning i woke up in a curfew, oh God i was a prisoner too, could not recorgise those faces standing over me, how many rivers do we have to cross before we can talk to the boss. All we 've got it seems we have lost....... Bob aliimba kwenye burnin' and lootin' sasa nadhani imefika kipindi chakushikishana adabu km Syria tuu
Maneno meeengi vitendo vichache
 
Back
Top Bottom