Lwakatare kugombea tena ubunge bukoba mjini 2015?

Lwakatare kugombea tena ubunge bukoba mjini 2015?

Vita ndivyo inavyotakiwa kupiganwa. Ukisha salimu amri kwa vitisho vya maadui utakuwa unadhihirisha kuwa kuanguka kwako awali haikuwa kwa sababu ya njama za mpinzania wako bali ni kwa vile hukupendwa na wananchi
 
Nitashangaa sana endapo Lwakatale ataruhusiwa na cdm kugombea huku akiwa mtu alietaka kuondoa uhai wa mtu.
Pia itadhihirika chadema ilivyohusika katika uovu huu.
 
Hivi kumbe inaruhusiwa mtu kugombea ubunge akiwa jela nilikuwa sijui hilo wana jf
 
Nitashangaa sana endapo Lwakatale ataruhusiwa na cdm kugombea huku akiwa mtu alietaka kuondoa uhai wa mtu.
Pia itadhihirika chadema ilivyohusika katika uovu huu.

Mkuu kwani hujui kwamba ukimuona kuku kapanda juu ya mti ujue kuna mtu kampandisha !R.I.P chacha zakayo wangwe
 
mimi ni wabukoba na najua vilivyo siasa za bukoba usema kweli rwakatale suala la ugaidi limempandisha chart sn hata kagasheki kashaanza kukata tamaa kwa mfano nanukuu juzi akiongea redio vision kuwa kuna watu wanamwambia 2015 jimbo la bukoba mjini linarudi upinzani na kulirudisha itakuwa kazi na alilalamikia sn mkuu wa mkoa pamoja na wanaccm kuwa hawamuungi mkono na kama hamamini rwakatale hana nguvu bukoba subiri aje rwakatale baada yakutoka ndani ndo mje muone mziki wake afu kitu kinachotia amasa juzi ba
 
Nitashangaa sana endapo Lwakatale ataruhusiwa na cdm kugombea huku akiwa mtu alietaka kuondoa uhai wa mtu.
Pia itadhihirika chadema ilivyohusika katika uovu huu.
ndivyo mulivyotegemea iwe hivyo ubaya jibu lake ni ubaye,wote tunajua uko kwenye mchezo katikati na wenzio ambao listi yenu inajulikana vizuri,lakini circumstances siku zote haziruhusu ubaya utawale kwani haki utamalaki hata baada ya mateso mengi atakuwa huru na wewe utakuja kuumbuka sana kama ulivyoombuka na movie ya kuchora ya amama yako na kaka yako
 
Hivi kumbe inaruhusiwa mtu kugombea ubunge akiwa jela nilikuwa sijui hilo wana jf
Msichana fanya siasa zisizokuwa za fitina bado ni mdogo sana na unasafari ndefu sana,wewe umeandikwa kwenye paji la uso kuwa ni mmoja wanaotumia utawala uliopo kuangamiza innocent people,hii picha uliyopakata utaishi nayo milele ulikuwa wa kwanza kutangaza hapa jamvini na kumuita Lwakatare gaidi mahakama kuu wamesema sio gaidi sasa tukuulize uongo wako utaupeleka wapi ukweli ni kwamba utaishi nao,ulithibitisha kwamba umeona video na lwakatare ni gaidi mahakama imekuvua nguo una nguvu kwa sababu unapeana mikono na Kikwete na Kinana na Ridhiwani kumbuka kila chenye mwanzo kina mwisho watoto wa Lwakatare ,mkewe na ndugu zake wote wanalia machozi yao yana dondoka chini kwa ajili ya wewe na wenzio kwenye listi yenu,mungu hataniwi utapata majibu yake hapa duniani
 
Mkuu kwani hujui kwamba ukimuona kuku kapanda juu ya mti ujue kuna mtu kampandisha !R.I.P chacha zakayo wangwe

Ndo maana nasema kama uovu wake mahakama umeamua kuuzima labda kwa ajili ya kunusuru chama basi wakithubu kumruhusu kugombea ubunge itadhihirisha kwa wale waliokuwa hawajui wajue sasa who is the stearing iff atapona kwenye hayo aliyonayo gerezeni.
 
ndivyo mulivyotegemea iwe hivyo ubaya jibu lake ni ubaye,wote tunajua uko kwenye mchezo katikati na wenzio ambao listi yenu inajulikana vizuri,lakini circumstances siku zote haziruhusu ubaya utawale kwani haki utamalaki hata baada ya mateso mengi atakuwa huru na wewe utakuja kuumbuka sana kama ulivyoombuka na movie ya kuchora ya amama yako na kaka yako

Naona unajitahidi kutengeneza ID nyingi mpya sana.
 
Kipindi hicho na Chadema watakuwa wameshachukua nchi, tunampa na Wizara ya Mambo ya Ndani.
 
Wanabukoba niwajuavyo mimi hawapendi watu wenye makashfa hasa ya ugaidi na utekaji!

Huyu akitoka kwenye hiyo kesi ya utekaji aendelee na shughuli za kukihudumia chama na aachane kabisa na fikra za ubunge.

Always magamba mna matatizo sana.Kwasisi wana bukoba tunamkubali sana.
 
Back
Top Bottom