Lwakatare kugombea tena ubunge bukoba mjini 2015?

Lwakatare kugombea tena ubunge bukoba mjini 2015?

JERUSALEM 2006

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Posts
527
Reaction score
596
Entare, Engaju , etc Wilfred Muganyizi Lwakatare ambaye ni kipenzi cha wana Bukoba mjini na Kagera kwa ujumla anaaswa na wenyeji wa mji huo kusimamisha tena jina lake katika uchaguzi mkuu ujao.

Lwakatare ambaye kwa sasa ni Mkurugenzi wa usalama CHADEMA Taifa na Mwenyekiti wa CHADEMA mkoa wa Kagera , amepanda chati gafla na kukua zaidi kisiasa baada ya kuzushiwa kesi zisizo na tija. Jambo hilo liliwaumza sana wana Bukoba na wengi wao wameapa kumrudisha Bungeni kwa gharama yoyote ile.

"Lwakatare bado yupo Lupango Segerea lakini kwa kudra za mwenyezi Mungu tunatarajia kuwa atatoka tu" haya ni maneno ya afisa mwandamizi katika halmashauri ya manispaa Bukoba mjini. Watu wameumia sana kuteswa kwa Lwakatare, na sisi kama watu wake wa Karibu tunamuomba kwa heshima zote akubali kurudisha jina lake na tunaahidi kumrejesha Bungeni.

Swali, Je? Lwakatare atakua tayari kugombea tena ubunge katika jimbo hili la Bukoba Mjini? Je nafsi yake bado inamsukuma kusimamisha jina tena pamoja na mateso anayoyaata huko Segerea?

Its just the matter of time, lets wait and see.
 
Daima mbele kurudi nyuma ni mwiko namshauri aendelee kupambana hadi kieleweke hii kesi ya kubambikiza itamuongezea kura
 
Huyo Kagasheki mzee wa kuhonga asigombee tena maana hata kura maoni hatapita!ila sababu atamwaga hela watu wanazisubiri wazile na kumtosa live
 
je wewe ni mwana Bukoba? tusubili wenyeji waseme wenyewe
huwezi kujibizana na huyo maana wengine wanachukua buku saba lakini yeye inasemekana ndiye miongoni mwa watoaji hizo buku saba
 
Lwakatare akitoka Jela atakuwa keshadhoofika na ukichanganya na kisukari kinachomsumbua, itakuwa vigumu kuhimili mikikimiki ya kampeni za uchaguzi!
 
Lwakatare ameshachafuka mno. Hayo mambo ya ubunge inabidi aachane nayo tu...

Kwa hisia na fikra za watu wa CCM wanaamini hivyo lakini kwa wananchi wakawaida amegeuka kuwa lulu, msafi na hana hata chembe ya mawaa.
Tatizo mbinu mnazozitumia kuachafua watu/ wapinzani zimepitwa nawakati.....ZIMEKUWA KAMA SHOE POLISH!
 
Kugombea ama kutogombea ubunge ji suala la mtu binafsi kupima hali halisi ya kukubalika kwake kwenye jimbo ambalo mtu anataka kugombea,kwa jimbo la Bukoba mjini kwa sasa ni kama halina mwenyewe kwa kuwa kuna migogoro mingi ambayo mpaka sasa haijapata utatuzi,kwa sasa Lwakatare ana kesi na haijulikani kesi itaisha lini lakini kwa kutumia udhaifu uliopo wa CCM Lwakatare hana mpinzani Bukoba mjini.
 
Wanabukoba niwajuavyo mimi hawapendi watu wenye makashfa hasa ya ugaidi na utekaji!

Huyu akitoka kwenye hiyo kesi ya utekaji aendelee na shughuli za kukihudumia chama na aachane kabisa na fikra za ubunge.
 
Entare, Engaju , etc Wilfred Muganyizi Lwakatare ambaye ni kipenzi cha wana Bukoba mjini na Kagera kwa ujumla anaaswa na wenyeji wa mji huo kusimamisha tena jina lake katika uchaguzi mkuu ujao.

Lwakatare ambaye kwa sasa ni Mkurugenzi wa usalama CHADEMA Taifa na Mwenyekiti wa CHADEMA mkoa wa Kagera , amepanda chati gafla na kukua zaidi kisiasa baada ya kuzushiwa kesi zisizo na tija. Jambo hilo liliwaumza sana wana Bukoba na wengi wao wameapa kumrudisha Bungeni kwa gharama yoyote ile.

"Lwakatare bado yupo Lupango Segerea lakini kwa kudra za mwenyezi Mungu tunatarajia kuwa atatoka tu" haya ni maneno ya afisa mwandamizi katika halmashauri ya manispaa Bukoba mjini. Watu wameumia sana kuteswa kwa Lwakatare, na sisi kama watu wake wa Karibu tunamuomba kwa heshima zote akubali kurudisha jina lake na tunaahidi kumrejesha Bungeni.

Swali, Je? Lwakatare atakua tayari kugombea tena ubunge katika jimbo hili la Bukoba Mjini? Je nafsi yake bado inamsukuma kusimamisha jina tena pamoja na mateso anayoyaata huko Segerea?

Its just the matter of time, lets wait and see.

hayo sahau kabisa,Lwakatare amechuja mno,akigombea anaweza kupta kura 10 tu za familia yake,hana jipya.
Kagasheki ataendelea kuongoza bukoba mpaka achoke mwenyewe!
 
Entare, Engaju , etc Wilfred Muganyizi Lwakatare ambaye ni kipenzi cha wana Bukoba mjini na Kagera kwa ujumla anaaswa na wenyeji wa mji huo kusimamisha tena jina lake katika uchaguzi mkuu ujao.

Lwakatare ambaye kwa sasa ni Mkurugenzi wa usalama CHADEMA Taifa na Mwenyekiti wa CHADEMA mkoa wa Kagera , amepanda chati gafla na kukua zaidi kisiasa baada ya kuzushiwa kesi zisizo na tija. Jambo hilo liliwaumza sana wana Bukoba na wengi wao wameapa kumrudisha Bungeni kwa gharama yoyote ile.

"Lwakatare bado yupo Lupango Segerea lakini kwa kudra za mwenyezi Mungu tunatarajia kuwa atatoka tu" haya ni maneno ya afisa mwandamizi katika halmashauri ya manispaa Bukoba mjini. Watu wameumia sana kuteswa kwa Lwakatare, na sisi kama watu wake wa Karibu tunamuomba kwa heshima zote akubali kurudisha jina lake na tunaahidi kumrejesha Bungeni.

Swali, Je? Lwakatare atakua tayari kugombea tena ubunge katika jimbo hili la Bukoba Mjini? Je nafsi yake bado inamsukuma kusimamisha jina tena pamoja na mateso anayoyaata huko Segerea?

Its just the matter of time, lets wait and see.

Wapigania uhuru na haki za wanyonge nchi nzima tunaunga mkono hoja hii; Wilfred "Mandela" Lwakatare arudi Bungeni 2015 akatetee wanyonge Mjengoni.
 
Kimsingi Lwakatare hana jipya tena na ushawishi wake umepungua sana kwa wapiga kura wa Bukoba,,,,,rejea moja ya mikutano alipokuwa Lwamishenye alipotoa kauli ya kukata tamaa na kusema watu wa Bukoba ni wanafiki kuwa walionyesha kumuunga mkono kwenye mikutano na kura wakampa Kagasheki.

Anayetajwa tajwa kuwa mbadala wa Lwakatare ni Gration Mukoba ingawa bado yuko kimya
 
Back
Top Bottom