Lukuvi kushindwa kutamka SKAGiT? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lukuvi kushindwa kutamka SKAGiT?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 20, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Naomba nijue uwezo wa huyu mtu,manake anashindwa kusoma neno SKAGIT??INAWEZEKANA vipi jamani,ina maana UDSM wanatoa product mbovu kiasi hiki?
     
  2. Ng'wanambula

    Ng'wanambula Senior Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mkuu siku hizi UDSM imebaki jina tu.Hakuna chochote hapa UDSM. Imekuwa ni sehemu ya kuzalisha vilaza.Niko hapa kuna watu wanafanya masters lakini uwezo wao ni mdogo sana,si kwa kujieleza tu bali pia hata wa ku-implement mambo.Mpaka ma-lecturer kutoka nje wana shangaa kama mtu anafanya masters halafu haelewi chochote.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    neno SKAGIT ni strait forwad,sioni kwa nini mtu ashindwe kusoma na kutamka strait badala yake anatamka SKA!sio vizuri na inaonekana proffesional za hawa watu ni za kutiliwa mashaka kama kweli wanafanya kazi waliyotumwa na watanzania kisawa sawa
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani aliyekuambia Lukuvi kapita udsm? muulize mwanasheria msemakweli!
    Lkv=UPE=...........
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,057
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    UDSM kasoma Lukuvi? mnaota nyie huyu mwalimu wa UPE UDSM kasoma lini??
     
  6. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,444
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Alisema SPAGETI,
     
Loading...