mtanganyika ogg
Member
- Jun 15, 2026
- 12
- 8
Wajinga hujadili mambo yasiyo wahusuTafuta kazi ya kufanya
Wenye akili kubwa hujadili maisha
Wenye akili za wastani hujadili matukio
Wenye akili ndogo hujadili watu
Wajinga hujadili mambo yasiyo wahusuTafuta kazi ya kufanya
Wenye akili kubwa hujadili maisha
Wenye akili za wastani hujadili matukio
Wenye akili ndogo hujadili watu
Hakuna Mwashambwa ambaye n Msafwa. Huyo ni Mnyiha. Ukoo wa kichifu. Ukute nae ni chifu. Nimewatonya tu😆😆Atakua Mnyiha
Hadi majirani wabubujikwe machozi 😁Shemeji yanguu Kwa hiyo Mimi na Viazi unachagua viazi. Si nilikwambia nitakuletea hadi Mchele wa Mbeya ule hadi majirani waandamane kuja kwako kupata walau chochote
Kwa kifupi sana,Wakuu
Naomba kujua wafisu wa ndugu yetu huyu
Naona "unaupiga" mwingi kwenye idara ya "Pambio"
Acha ushamba hakuna msafwa mjinga namna hiyo, huyo ni mnyiha wewe wa mbozi...Safwa hilo,nimeishi nao najua majina yao ya ukoo,ukiona Mwashamba,Mwalyoyo...ujue Msafwa
kweli mwashiuya, mwansene,mkondya,nzunda,mwashilindi,simpasa,mwashigaNi wanyiha hao, akina Mwashambwa, mwazembe, mwampashi