Lowassa/Zitto Kabwe wapeleka kilio CCM

Mm nipo karatu hapa huwez kulinganisha na hizo halmashauri nyingine wafanyabiashara wadogo tuna enjoy ,,hakuna kodi za kijinga.....vibanda hapa sokoni tunalipia shilingi miambili kwa siku....nenda huko kwa kwa maccm .....kodi zinazid mitaji......

Mkulu hiki kitu kidogo ulichokiandika ndio kinawapaga ushindi watu wengi kuliko hata hizo flying over wanazopambania
 
Dah! ndugu yangu unampiga mno jamaa! punguza makofi kidogo

Mkuu kuna watu ushabiki unawafanya wajitoe ufahamu, lazima waamshwe kwa nguvu ili wachangie maswala ya maendeleo bila ushabiki, muache aendelee kuimba hapa kazi tu wakati amelala chini ya mti mchan kutwa akitegemea kuishi kupitia kuomba.
 

...huo mfano wa mwanafunzi ni pure irrelevant; hizo maksi za kufaulu huyo mwanafunzi zilikua ngp?!
 
Kusoma na kuelewa ni vitu 2 tofauti, We umesoma tu, inawezekana usielewe kabisa! ila si lazima uelewe kama hoja hii ipo juu ya ufahamu wako.
 
Hizo ndio siasa za choo mnazungumzia amani idumu waakati hata hamzungumzii haki si nyie wanasiasa wala viongozi wa dini ajabu sana.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…